Alfred Ngotezi hatunaye tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alfred Ngotezi hatunaye tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Dec 4, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kama kuna mtu alikuwa anamsoma kwenye gazeti la Daily News atakuwa anamjua.

    Nilikuwa nafahamiana naye kama uncle wangu na to be honest I'm still in shock

    The same week tuliyompoteza David Wakati na Mwenyezi Mungu kaamua kumchukua mja wake Uncle Ngotezi ambaye ametutangulia mbele ya haki.

    Inna lillahi wa inna ilaahi Rajuun
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    R.I.P Ngotezi.
     
  3. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Ngotezi
     
  4. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    R.I.P Ngotezi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,636
    Likes Received: 11,543
    Trophy Points: 280
    R.I.P Ngotezi
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    R.I.P Ngotezi, nitakumiss Daily news, Makongoro, Makwaia, Lymo..... hold it down!
    Damn!!
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,421
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    rest in peace Ngotezi!
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    RIP Ngotezi
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Inna lillahi wa inna ilaahi Rajuun
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi Amin...
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani mzee wetu
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    RIP Ngotezi..
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inasadikiwa kuwa mwandishi mkongwe nchini, Alfred Ngotezi ambaye alifariki usiku wa Jumamosi iliyopita katika hoteli moja maeneo ya Mianzini Arusha, alipewa sumu.

    Hivi sasa maofisa wa NSSF ambako Ngotezi alikuwa akifanya kazi kama meneja uhusiano wanahangaka kufanya postmoterm au autopsy kubaini chanzo cha mauti yake ya ghafla.

    "Alikuwa mzima kama chuma cha pua, alisafiri mwenyewe kutoka dar hadi arusha kwa ajili ya mkutano wa kimataifa wa hifadhi za jamii (ISSA) na kabla hajaanguka na kupoteza uhai alikuwa anapata chakula cha jioni na wafanyakazi wenzake kisha akainuka kwenda kucheza muziki na alipokuwa narudi kuketi akapiga chini!" alisema mmoja wa wafanyakazi wa NSSF.

    Wengi wanasema ni sumu lakini kama mhusika ni moja ya wale waliokuwepo si ajabu ukweli ukafichwa ili kusevu jina la NSSF
     
  14. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May his SOUL REST IN PEACE.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Kazi ya mungu aina makosa
     
  16. M

    MWENZENU New Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepokea taarifa za kifo cha Alfred Ngotezi au BABA MUGISA kwa masikitiko makubwa, lakini sisi tulimpenda lakini mwenyezi mungu amempenda zaidi na amemchukua kwa pumziko la milele- amina
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Breaking news:

    Afisa uhusiano mwanadamizi wa shirika la taifa la hifadhi ya jamii amefariki ghafla huko Arusha alikokuwa kikazi kwa maandalizi ya mkutano wa mashirika ya Afrika ya hifadhi ya jamii utakaoanza kesho. Aliwahi kuwa mwandishi mwandamizi wa gazeti la serikali la Daily News.

    Taarifa zinasema alikuwa meza ya chakula, alinyanyuka kwenda kujisaidia, mara akaanguka ghafla na na mauti kumchukua na kuanza safari rasmi ya kwenda kumwona baba wa milele.
     
  18. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    R.I.P Afisa
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe! R.I.P Ngotezi.
     
  20. King2

    King2 JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nani?
     
Loading...