Albert Msando apotoka tena


mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
wewe ndiyo umepotoka mkuu hili la zitto kuvuliwa nafasi zake za uongozi na cc wakati zitto alipewa uongozi na halmashauri kuu?
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
dah hii bongo bwana kwa hiyo Alberto naye amekua bonge la mwanasheria na watu kupoteza muda kumjadili no wonder hadi viazi wanakua MP
Umenichekesha sana mkuu...

Ha Ha Haaaa!!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
wewe ndiyo umepotoka mkuu hili la zitto kuvuliwa nafasi zake za uongozi na cc wakati zitto alipewa uongozi na halmashauri kuu?
Eti mtu wa CCM unamsemea Zitto.

Shame!!
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Asante sana Mkuu@mwaikenda, sasa nyie badala ya kwenda serena nyookeni jangwani kwenye mahakama ya umma.

Zitto tupa kule!!
we rukaruka tu lakini mwisho wa siku utamjua zitto kuwa ni nani kwenye hii dunia na chadema kwa ujumla.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
65
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 65 145
Mwaikenda,

1. Kutetea utawala wa Sheria na tafsiri sahihi ya Katiba yetu ni kubomoa chama? Ndio mimi ni Diwani lakini itakuwa ajabu sana kusema kwamba kumtetea Zitto lazima nijiuzulu kwanza. Mimi sio mjumbe wa Kamati Kuu, Baraza Kuu wala Mkutano Mkuu. Mgongano wa maslahi unatoka wapi? Naweza vipi kuathiri maamuzi ya vikao hivyo?

2. Je marekebisho ya Kanuni ya 2013 yalijumuisha kwamba kukiwa na dharura utaratibu uliotajwa kwenye kipengele (a) usifuatwe? Kwa nini kipengele kilichoongezwa cha (d) kilitaja utaratibu ambao hautafuatwa ni ule wa (b) na (c) peke yake? Hilo unalielezeaje?

3. Kikao cha Kamati Kuu kilikuwa kikao cha dharura? Waraka husika ulikamatwa siku hiyo hiyo ya kikao au jana yake kwa hiyo ikabidi maamuzi ya dharura yafanyike?

Kama ilikuwa ghafla hivyo kwa nini asingesimamishwa uongozi, apewe mashtaka kama Kanuni inavyosema halafu asikilizwe kwa dharura na adhabu itolewe ya kumvua uongozi? Dharura sio haraka kaka.

4. Kupewa taarifa rasmi kwa maandishi na mwenendo kupelekwa Baraza Kuu ni taratibu ambazo lazima zikamilike ili muadhibiwa aweze kukata Rufaa. Ndio maana taarifa ya nia imetolewa ili taratibu hizo zikamilike. Hakuna niliposema nataka mwenendo wa shauri. Tunachotaka ni taarifa rasmi ya maamuzi.

5. Mwenendo unatakiwa umefika Baraza Kuu ndani ya siku 14 toka tarehe 22/11/2013. Je umefikishwa?

Tusijadili kwa jazba na hasira. Mimi kueleweshwa kwa hoja ni mwepesi sana. Fanya hivyo na kama uko sahihi nitaconcede. Lakini sitaconcede kisa tu utasema akili au uelewa wangu mdogo.

Ahsante.
Why are you taking it public kama wewe ni mwanachama na mbali ya hapo ni diwani hujui taratibu za chama kweli? Serena Hotel imekuwa sehemu ya mamlaka za chama hadi ujitokeze kila siku kwenye hadhara
Unaonekana mtoto kweli aisee
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 155 160
Huyu Msando ni mchumia tumbo anajulikana na amekuwa akitukana viongozi wa Chadema kila siku kupitia FB wall yake!

Sijui Chadema iliokota wapi mamluki hawa na kuwapatia uongozi.
huyu naye afanyiwe kazi...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
dah hii bongo bwana kwa hiyo Alberto naye amekua bonge la mwanasheria na watu kupoteza muda kumjadili no wonder hadi viazi wanakua MP
Halafu na wewe unajua kwamba hilo jina lako linafanana na numbu ambapo kwa Kisukuma ndo kiazi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
not this time, not this time

too much vuvuzela, inakera

ni kama wanandoa mnaovuana nguo hadharani expecting respect from the society
Pole sana!!

Sindano itaingia Taratibu.Mtapona tu..
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
seriously BEN

there is no need to take you guys serious on anything until you grow up as a party... mmekua kama timu sisyo na klabu

kutwa fyee fyee fyeeee mitandaoni

that is not leadership

TIMING,

Wakati mchakato wa kuwajibishana ukiwa unaendelea kikanuni na kikatiba busara ni kuwa upotoshaji wowote wenye athari kichama ni lazima ujibiwe na mamlaka husika au wapenzi na wafuasi wa chama na hata wanataaluma ambao hawana chama .

Upotoshaji haupaswi kuendelea na kuharibu taswira ya chama kama CHADEMA ambacho kimebeba dhamaba kubwa ya watanzania katika kusukuma mabadiliko

Chama kikikaa kimya wakati shughuli ya kukichafua na kuzusha kila aina ya uongo basi hakitakua chama serious na hata dhamana waliyopewa hawatakua wameiheshimu
 
Last edited by a moderator:
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Eti mtu wa CCM unamsemea Zitto.

Shame!!
wewe unataka kunitibua nkuropokee madhambi yako hatimaye nipigwe ban bure madhambi yako nayajua sana halafu unajifanya mwema huna lolote mtu mzima halafu unakuwa wa ajabu kutwa nzima kupotosha umma sijui unapata nini kwenye huo upotoshaji wako.
unasema mimi mwanaccm ulinipa kadi ya ccm wewe watu wengine utadhani mnashindia mikaa bana.
 
M

MsandoAlberto

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,019
Likes
2
Points
0
M

MsandoAlberto

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,019 2 0
JF,

Issue sio Msando Albert ni nani au kwa nini anatetea.

Issue ni rahisi natetea nini na utetezi wangu uko based kwenye nini.

1. Utaratibu wa kumvua Zitto nyadhifa haukufuatwa.

2. Sababu zilizotolewa ni circumstantial. Hazijitoshelezi. Zote zinatokana na waraka wa Mwigamba.

Kabla ya kutukana, kudharau na kukejeli yajadiliwe ninayoyasema na sio mimi.

Kama kijana, mwanachadema mwenye taaluma ya Sheria nina wajibu kusema haya. Sasa nikosolewe makosa yangu kwa nafasi hizo tatu na sio vinginevyo.

Mpaka sasa hakuna mahali ambapo hoja inatolewa ya wapi sistahili kusemea. Jazba hazijengi wala kuelekeza njia sahihi kama lengo ni kujenga.

Ila kama nia ni kupiga story tu kumaliza siku ni sawa pia.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Huyu Msando ni mchumia tumbo anajulikana na amekuwa akitukana viongozi wa Chadema kila siku kupitia FB wall yake!

Sijui Chadema iliokota wapi mamluki hawa na kuwapatia uongozi.
Mtu akiwa na mawazo tofauti tu ni mamlaka!

Ndio maana mnapenda mazezeta kama Heche.

Cc sixgates
 
Last edited by a moderator:
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Why are you taking it public kama wewe ni mwanachama na mbali ya hapo ni diwani hujui taratibu za chama kweli? Serena Hotel imekuwa sehemu ya mamlaka za chama hadi ujitokeze kila siku kwenye hadhara
Unaonekana mtoto kweli aisee
Eti ni mwanachama wa Chadema.

Nyang'anya Kadi hyo.Sijui viongozi wa Kanda ya Kaskazini wanafanya nini hawaoni huu utovu wa Nidhamu wa huyu anayejiita Diwani wa Chadema.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Why are you taking it public kama wewe ni mwanachama na mbali ya hapo ni diwani hujui taratibu za chama kweli? Serena Hotel imekuwa sehemu ya mamlaka za chama hadi ujitokeze kila siku kwenye hadhara
Unaonekana mtoto kweli aisee
tangu lini chadema ikafuata utaratibu wa kichama kuzungumza mbona kila mtu huropoka lake mahara popote pale subirini mnyika na lisu watakavyolipuka kwenye hili swala.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Huyu Msando ni mchumia tumbo anajulikana na amekuwa akitukana viongozi wa Chadema kila siku kupitia FB wall yake!

Sijui Chadema iliokota wapi mamluki hawa na kuwapatia uongozi.
Huyu jamaa anatumia mianya na fursa kuongeza kipato chake. Kwake yeye Zitto ni fursa ya kujipatia pesa, hana ethics wala siasa hazimuusu kivile.

Ila nafurahi sana kwa namna Msando anavyoli-handle hili suala; anazidi kujenga mazingira kwa mteja wake kutimuliwa uanachama; yule Mheshimiwa hawezi salimika siku shoka la CC likishuka.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Muulize Idadi ya wanawake alionao!! Siasa kavamia tuu huyu, na ndio maana yuko chadema.
Na wewe usidandie hii kwa sababu unahisi atakua mpinzani wako huko Moshi Vijijini .Suala la idadi ya wanawake hapa halina mantiki.Jifunze debate acha ushamba wa Kisiasa.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Nitashangaa sana vijana 2a ufpa ben saa 9 na jercko waspodominate huu uzi na vbaraka wengne wa mwkt wa maisha pale ufpa
 

Forum statistics

Threads 1,274,187
Members 490,604
Posts 30,503,978