Albadir iliyosomwa Tanga

Umeanza vizuri ndugu mshana,lakini baadae niktatafsiri hisia yako aaah kumbe imani na siasa!basi vitu hivyo ni kama maji na mafuta.
 
Wakati USA na nchi nyingine zilizoendelea wana pishana kwenda kwenye anga za juu ka vile wanaenda kariakoo sokoni,sisi tunashabikia albadir ambayo ni uchawi mtupu! MUNGU iponye Tanzania.
 
Umeanza vizuri ndugu mshana,lakini baadae niktatafsiri hisia yako aaah kumbe imani na siasa!basi vitu hivyo ni kama maji na mafuta.
Mitazamo haiwezi kulingana na tafsiri pia
 
Wakati USA na nchi nyingine zilizoendelea wana pishana kwenda kwenye anga za juu ka vile wanaenda kariakoo sokoni,sisi tunashabikia albadir ambayo ni uchawi mtupu! MUNGU iponye Tanzania.
Tunamsingizia Mungu mengi sana
 
Jeri Muro ni nani?
Mnajadili Panya road?
 
Watu wasipo kunywa pombe tbl na sbl watauzia wapi mizigo yao?????. Maana huko ndiko serikali inaongoza kujiingizia kodi
 
Kuna mwingine leo alikuwa anaropokaropoka hovyo tena ni kiongozi mkuu, hovyo kabisaaaa
Whatever you insult your prezdaa..rem you insult yoself and all the country..
Kwa ufupi mfano' babako akiwa mlevi mpaka anajikojolea ukiwa unamcheka na masela,una aibika wewe na familia yako yote.
 
Wengine wameanza kukana kauli zao za siku ya mei mosi hatapandisha mshahara mpaka biashara itakapokua nzuri!amesahau serikali haifanyi biashara
 
mshana jr unachioongea ni sahihi kabisa, nilishuhudia pemba. Miaka ya 1998 kuna mzee aliibiwa karafuu zake, na alitangaza kua atasoma albadiri. akatafutwa mwalimu na akamuaga aende chini ya mkarafuu achukue udongo eneo lote lililozunguka mkarafuu. ukaletwa ule udongo na mwalimu akasema kwa vyovyote wezi lazima watakua wamekanyaga.
mwalimu akipiga albadiri(kule pemba tunaita halbadiri), kilichotokea kati wezi wanne watatu walikufa. uyo mmoja aliyepona alikwenda kuomba msamaha baada ya kuona wenzake wamefariki, lakini pia alikua chizi (mwendawazimu au mpungufu wa akili) na aliambiwa akaoneshe walipozificha. walipokwenda walikuta viroba viwili vya karafuu zote zimeoza na kiroba kimoja zilianikwa mpaka lakini karafuu hazikukauka (kwa kawaida karafuu huanikwa juani zikimalizwa kuvunwa). niliondoka pemba 2001 lakini bado huyu mtu alikua chizi. albadiri ikipata msomaji haimuachi mtu salama hata siku moja.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…