Akuku Danger....alizikwa baada ya miezi miwili.....


Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
3
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 3 0
Yule Mjalauo aliyekuwa na wake zaidi ya 100 na watoto zaidi ya 300 nchini Kenya amezikwa baada ya miezi miwili ya kusuburi wanandugu wafike.Jina lake ni Ancentus Akuku lakini alikuwa najulika zaidi kwa jina la Akuku Danger,kwa kuwa alikuwa na kipaji kikubwa cha kutongoza....alikuwa akimpa sera mwanamke akatai,anamalizana naye siku hiyo hiyo.........Jamani wajaluo alioko hapa jamvini hii tabia ya kuwa na wake wengi kwanini bado mnaitukuza atakwenye karne hii ya 21...??????????

Ila na msifu Akuku Danger kwa kuweza kuwarithisha wanawake wote hao...maana si mzecho....

From BBC
"I'm called Danger because I defeated so many men," he says. "I was very handsome and so I could get many wives. "
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
35
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 1 35
Hahahah huyu ulikuwa humwachii mkeo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Huyo alikuwa PANGA LA SHABA.
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Hivi Huyu Mzee Akuku alikuwa anawakumbuka wake zake wote ama kuna mijemba ilikuwa ina msaidia?
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

Content Manager
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
133
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

Content Manager
Joined Jan 30, 2008
14,702 133 135
akuku6.jpg


Some of Akuku Danger's widows during the funeral on December 4, 2010.



AKUKU1.jpg


Mourners view the body at Aora Chuodho home on December 4,2010.



akuku4.jpg



An elderly man mourns at Asentus Akuku's funeral in Ndhiwa District.



akuku2.jpg


An elderly lady is carried to the funeral service tent during Asentus Akuku's funeral



akuku3.jpg


Youths dance during funeral service of Akuku danger
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Huyo mmoja tu shughuli, 100 je? Huyo bwn anatisha zaidi ya ukoma!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,097
Likes
650
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,097 650 280
Mbona Mswati amumsemi?mnawasema Wajaluo tuu jamani
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,067
Likes
2,797
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,067 2,797 280
Hiyo picha ya pili iliyo na jeneza ina tangazo ambalo linasema "DO NOT TAKE PHOTOGRAPHS HERE", naona mpiga picha hakuiona. Ma lilimaanisha kwwamba usipige picha pale kwenye hilo Tangazo lenyewe?
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Hivi Huyu Mzee Akuku alikuwa anawakumbuka wake zake wote ama kuna mijemba ilikuwa ina msaidia?

Alikuwa anawafahamu wakeze wote na watoto ikiwa pamoja na tarehe waliyozaliwa Pia kulikuwa na sheria kali mke atakayezini anapewa talaka
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,868
Likes
591
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,868 591 280
kweli huyu jamaa ni denja
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Alisaidiwa sana kulelewa baadhi na hiyo isingewzekana kuwanasa kwa sababu malezi hayafanyiki mbele zake
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Yule Mjalauo aliyekuwa na wake zaidi ya 100 na watoto zaidi ya 300 nchini Kenya amezikwa baada ya miezi miwili ya kusuburi wanandugu wafike.Jina lake ni Ancentus Akuku lakini alikuwa najulika zaidi kwa jina la Akuku Danger,kwa kuwa alikuwa na kipaji kikubwa cha kutongoza....alikuwa akimpa sera mwanamke akatai,anamalizana naye siku hiyo hiyo.........Jamani wajaluo alioko hapa jamvini hii tabia ya kuwa na wake wengi kwanini bado mnaitukuza atakwenye karne hii ya 21...?????????? Ila na msifu Akuku Danger kwa kuweza kuwarithisha wanawake wote hao...maana si mzecho.... From BBC "I'm called Danger because I defeated so many men," he says. "I was very handsome and so I could get many wives. "
Wake wengi ni utajiri
 
G

Gashle

Senior Member
Joined
Mar 30, 2007
Messages
118
Likes
7
Points
35
G

Gashle

Senior Member
Joined Mar 30, 2007
118 7 35
Huyu mzee aliishi katika nyakati zake, nyakati tulizonazo pia ni tofauti, mwacheni akapumzike (if at all kuna kupumzika huko), ni sehemu ya historia
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,218
Likes
1,296
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,218 1,296 280
Yes Mr. Akuku Danger the leading Polygamist is ded! R.I.P Jogoo la Kenya.
 

Forum statistics

Threads 1,205,265
Members 457,815
Posts 28,188,021