COURTESY
JF-Expert Member
- Jun 16, 2011
- 2,006
- 712
Mmmh, duniani kuna mambo
Nilikuwa nasikiliza redio moja, akina mama wanaulizwa kama wamewahi saidiwa na waganga wa kienyeji
Mmoja akasema alikuwa na matatizo na mmewe
Akashauriwa kwenda kwa mganga, huko Tandika
Mganga akamjibu, kwa kuwa hana kijiwe, wakutane gesti amtibu
Bi dada akaenda guesti kama alivyo
Mganga akamsemea maneno wee
Halafu mganga akamuuliza bi dada, una kitambaa?
Bi dada akajibu hana
Basi mganga akasema atamumia kitambaa chake
Akamvua kyupi, akaanza kumnyonya VV afu anatemea kwenye hicho kitambaa
Akarudia mara nyingi weeeee
Akapiga magoti akaanza kuvua sarawali yake
He ndio bi dada kung'amua anataka kubakwa
Akabeba kyupi chake mkononi akakimbia
Swali kwa wakaka, kama ni mkeo unamwacha?
Swali kwa wadada, inalipa? hata kama asingemwingilia, ila ile kunyonywa tu na kupewa dawa kwa ajili ya ndoa, inalipa??
Hapo kwenye RED napinga kwa nguvu zote,hamna kosa kubwa kama kumrusu kidume kupiga deki,utajikuta ushatoa mzigo
sielewi hizo nguvu za kubeba kyupi alizitoa wapi...?asitake kutuibia mchana kweupe bana