Akina dada mnaijua tekniki hii?

Tumeka kihasarahasara na kushuhudia uchawi tu kutw kucha

gadem!
 
huyu wangu ndo kichwani hana nywele ye dongo tu kama amber rose cjui nifanyeje
 
Haya sasa makubwa, sijawahi sikia hii kitu mkuu ndibalema, Asante kwa Kutujuza.
 

"Dakika chache kabla hamjaanza majamboz," "...hakikisha mwenzi wako haioni."

"Mwenzi wako hatakiwi kuiona hiyo pini wala hatakiwi kujua kama unatumia hii mbinu."

Hapo kwenye kutotakiwa kuona au kujua kuna utata.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…