M mbonjo New Member Joined Sep 26, 2013 Posts 1 Reaction score 0 Sep 27, 2013 #1 Kuna jamaa nilikuwa naongea nae akasema kuna kuku wana akili zaid ya baadhi ya mawaziri wa Tz
excel JF-Expert Member Joined Jul 8, 2011 Posts 22,452 Reaction score 17,927 Sep 27, 2013 #4 mbonjo said: Kuna jamaa nilikuwa naongea nae akasema kuna kuku wana akili zaid ya baadhi ya mawaziri wa Tz Click to expand... alikuwa anakusema wewe!!! au hukumuelewa??!!
mbonjo said: Kuna jamaa nilikuwa naongea nae akasema kuna kuku wana akili zaid ya baadhi ya mawaziri wa Tz Click to expand... alikuwa anakusema wewe!!! au hukumuelewa??!!
S SHAY2 Member Joined Sep 20, 2013 Posts 24 Reaction score 1 Sep 28, 2013 #5 alikuwa anakusema wewe,Yule au haukumwelewa??!