Akili Ndogo na Kubwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili Ndogo na Kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikitururu, Jul 8, 2012.

  1. i

    ikitururu Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]Robin Williams aliwahi kusema 'tatizo ni, Mungu alimpa mwanaume ubongo na uume na damu tu ya kutosha kuendesha kimojawapo kwa wakati mmoja pekee' .....je hili linaweza kuwa na uhusiano na mustakabali wa taifa letu pale inapotokea kuwa damu ya vingozi walio wengi inaenda mara nyingi kwa uume na kuucha ubongo ukiwa haujui la kufanya? kuacha akili ndogo ziendelee kutawala kutumia msukumo wa damu uendako? ni mtazamo tu![/h]
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Nina mashaka na uelewa wako........... Ina maana wewe ulikuwa hujui jambo hilo?
     
Loading...