Akili inaporuhusu kutazama ndio macho huona!

Akili inaporuhusu kutazama ndio macho huona!

Nimekumbuka usemi ule maarufu wa marehemu Didas Masaburi RIP [emoji1019]... wa kwamba usiwaze kwa kutumia makalio [emoji6] [emoji6] [emoji6].... Naona kuna wimbi kubwa la kusimanga halafu linashika kasiView attachment 734827
 
Naungana na ww, hata masikio pia, nakumbuka siku nilikua stand ya hiace arusha naelekea MAJI YA CHAI nilipanda ngari ya NGARA MTONI na nilikaa karibu dk 20 ili gari ijae wale makonda wanaimba kabisa ngaraa mton ngara mtoni ila sielewi kabisaaa, nilikuja kushituka njia sio ndio nikamiuliza dereva hii gari inaenda wapi?? alajibu ngara, nikasema nimechanganya gari, akanishangaa sana mmuda wote huo hukijua
 
Halafu hili neno "nyumbu" umelirudiarudia sana kwenye "tell" yako, wakati ukijua kabisa kuwa manyumbu original wapo.
Hawatakuelewa vbaya na kukuona umewageuka na kubadili dini na kukiri madhehebu ya "mlumumba"?
Mifano mingine isiyofasiri siku ya wajinga, si ya kukazia sana maana unaweza kueleweka tofauti.
Tunatofautiana ufahamu na mitazamo.. Sikulitumia kama linavyotumika na hao wengine kwa muktadha wa kujifariji... Nilichoandika ni kitu tofauti kabisa
 
Mshana Jr hivi unaweza kujiona umevaa nguo kumbe uko uchie......
Hata mimi nilisikia unabii ya kwamba farao atatwaliwa.....nausubiri huu unabii utimie ili 201804 hakika hii itakuwa ni namba ya baraka sana.
 
Mshana Jr hivi unaweza kujiona umevaa nguo kumbe uko uchie......
Hata mimi nilisikia unabii ya kwamba farao atatwaliwa.....nausubiri huu unabii utimie ili 201804 hakika hii itakuwa ni namba ya baraka sana.
.
tapatalk_1519969548904.jpeg
 
Naamu kama ilivyo porini,hivyo hivyo huku uraiani.Kuna wababe na wanyonge,kuna walaji na waliwaji.Sijui upo upande gani?
 
Back
Top Bottom