Akiadhimisha miaka 86 Robert Mugab.....

  • Thread starter Original Pastor
  • Start date

Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Wandugu hii habari imo ndani VOA
Akiadhimisha miaka 86 Robert Mugabe rais wa Zimbabwe kuwa wachunguzi wa masuala ya Siasa duniani wameona Robert Mugabe anataka kukaa madarakani mpaka kufa kwake. Je wananchi watakubali? au mfumo huu unaitwaje? Je Bongo Sisiem si inataka kukaa madarakani the same of President Mugabe mpaka Chama kisambaratike?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wandugu hii habari imo ndani VOA
Akiadhimisha miaka 86 Robert Mugabe rais wa Zimbabwe kuwa wachunguzi wa masuala ya Siasa duniani wameona Robert Mugabe anataka kukaa madarakani mpaka kufa kwake. Je wananchi watakubali? au mfumo huu unaitwaje? Je Bongo Sisiem si inataka kukaa madarakani the same of President Mugabe mpaka Chama kisambaratike?
Ndo jadi ya viongozi wa Kiafrika!

Wanalewa madaraka hadi wanaona haiwezekani kukaa nje ya urais!...wengine wanaugua wee, hadi wanaongoza nchi wakiwa ICU, lakini kung'atuka ni ndoto!

Ishu ni wananchi wake...kama wanaona mateso wanayopata ni saizi yao, acha wamchague!
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Mods Post nyingine Zifute maana net ilikuwa inasumbua nimeona zimejipost nyingi ka tatu futa mbili
 

Forum statistics

Threads 1,236,487
Members 475,174
Posts 29,259,580