Ajira za walimu grade 3a lini na wanaanza na kiwango gani cha mshahara?


A

anuary salum

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
70
Points
70
Age
29
A

anuary salum

Member
Joined Dec 7, 2012
70 70
jamani naombeni mwongozo juu ya hili swala kwa walimu wa diploma na ngazi ya cheti.
 
mabumbe

mabumbe

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
304
Points
195
mabumbe

mabumbe

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
304 195
Basic 277,000 take home 236,000 hizi zote pesa za kibongo. post ni kati ya tarehe 5 na 15 January.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,919
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,919 2,000
Basic 277,000 take home 236,000 hizi zote pesa za kibongo. post ni kati ya tarehe 5 na 15 January.
Mkuu kwa mujibu wa waraka uliotolewa na serikali (Julai 2012),mshahara wa mwalimu anayeanza
diploma 277000 tsh na wa cheti ni 223000 tsh kwa mwezi!
:flock::flock:
 
mabumbe

mabumbe

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
304
Points
195
mabumbe

mabumbe

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
304 195
Mkuu kwa mujibu wa waraka uliotolewa na serikali (Julai 2012),mshahara wa mwalimu anayeanza
diploma 277000 tsh na wa cheti ni 223000 tsh kwa mwezi!
:flock::flock:

Hujui dogo, Diploma anaanza 370,000 take home 325,700.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,919
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,919 2,000
Hujui dogo, Diploma anaanza 370,000 take home 325,700.
acha ubishi wewe tafuta waraka wa mishahara ya watumishi wa serikali uliotolewa mwaka huu.....
mwalimu mwenye diploma anaanza na ngazi ya mshahara TGTS B1 na wa cheti TGTS A1
 
A

anuary salum

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
70
Points
70
Age
29
A

anuary salum

Member
Joined Dec 7, 2012
70 70
jamani mbona mnanichanganya niwekeni wazi mwenzenu.
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500
diploma anapokea laki tatu na something
 
A

anuary salum

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
70
Points
70
Age
29
A

anuary salum

Member
Joined Dec 7, 2012
70 70
cheti anapokea 244,400 acheni uzushi nyie.
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,331
Points
2,000
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,331 2,000
Mwaka jana dip anayeanza ilikuwa ni 287,000/=Tsh baada ya kuengezewa nyongeza ya 14% ina maana dip anayeanza atakuwa analipwa 327,180/= I think u get it.
 
H

Hemedi Sheiza

New Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
2
Points
0
H

Hemedi Sheiza

New Member
Joined Dec 10, 2012
2 0
Kwa mujibu wa waraka wa elimuDiploma anaanza na TGTS C1 ambayo ni 370000 na Cheti ni TGTS B1 Ambayo ni 277000.Zote hizo ni basic salary
 
S

SHEZO

Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
15
Points
0
S

SHEZO

Member
Joined Oct 9, 2012
15 0
Du siutan hayo maneo 2 kila mmoja ana lake hapo sasa asimame na lp huyo alyetaka kujua,mm napita jaman
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,919
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,919 2,000
Kwa mujibu wa waraka wa elimuDiploma anaanza na TGTS C1 ambayo ni 370000 na Cheti ni TGTS B1 Ambayo ni 277000.Zote hizo ni basic salary
na ile ngazi ya TGTS A ndo wanalipwa walimu wa namna ipi tena?
huo waraka wa elimu ni wa mwaka gani?je, unatofauti na waraka wa jumla(kwa watumishi wote) ulitolewa na serikali julai 2012?
 
A

anuary salum

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
70
Points
70
Age
29
A

anuary salum

Member
Joined Dec 7, 2012
70 70
na ile ngazi ya TGTS A ndo wanalipwa walimu wa namna ipi tena?
huo waraka wa elimu ni wa mwaka gani?je, unatofauti na waraka wa jumla(kwa watumishi wote) ulitolewa na serikali julai 2012?
kwani waraka wa July unasema Basic ni sh ngapi na take home ni sh ngapi?
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,612
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,612 2,000
Huwa nikisoma post za watu humu naishia kucheka tu. Asiyejua anakuwa mbishi kupita kiasi na kuwalisha watu upepo. Kama hujui si ukae kimya
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,258
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,258 2,000
acha ubishi wewe tafuta waraka wa mishahara ya watumishi wa serikali uliotolewa mwaka huu.....
mwalimu mwenye diploma anaanza na ngazi ya mshahara TGTS B1 na wa cheti TGTS A1
huo ubishi wenu mngeleta hapa huo waraka tungejua nani yuko kweli!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top