Ajira za Ualimu 2015/2016 zinatoka lini?

Ajira za Ualimu 2015/2016 zinatoka lini?

Status
Not open for further replies.
Achen kuwarubuni watu ili upate umaarufu kama unajua tarehe sema ka hujui piga kimya acha wanajua waseme upinguze Dhambi ya kuvunja amri ya nane
 
Huu ni mwezi wa pili wenzenu mwaka jana walkaa hadi wa 4 ndo wakaajiriwa!

Mbona mna haraka haraka sana serkali infata taratibu jamani kuajiri watu elf 40 na..... Sio kitu cha kukurupuka!!!kuna kupanga majina vituoni, kuingiza taarifa zenu,,kuziprocess na nn.

Mambo mbalimbali nyie mmekomaliaa ajira lin ajira lin subirini mda ukifika ztatangazwa!!!saivi tafuta ata ka tempo upate ela ya vocha....sio kila siku ajira waalim lini?

Tulieni mi mwenyewe n mmja wenu nazsubiri!
 
ila inawezekana kuna shule nyingi kilimanjaro waalimu wana vipindi 8-12 yaani hata nusu ya maximum periods per week kitakacho fata waliopo watagawanywa vyema watoshe mashulen. ila mnaweza bahatisha

Hata huku Mkoani kwetu walimu wengi wamejazana shule moja walimu 49 nahisi watagawanywa ktk shule zenye upungufu...itakuwa ni habari mbaya kwa wanaosubiria ajira
 
Mr Adam Gella

Usilete ugumu hapa JF wakat facebook unalia njaa! tunakujua kila siku kulalamika facebook kulilia ajira !

Subir tu kwa upole.
 
Last edited by a moderator:
Bofya hapa:-:-
Kwa walimu wa cheti.

Bofya hapa kwa walimu wa stashahada.

Bofya hapa kwa walimu wa shahada
 
Mambo mengi huzungumzwa, ila cha muhimu Ni kuwa mvumilivu, ajira lazima zitoke Na mnapata ajira.

Challenge iliyopo Ni kwamba, mshahara hautoshi Kama boom linavyotosheleza,jipange vizuri, hasa kuingia katika maisha ya ndoa ( kwa maoni yangu Ni vema ukachelewa kidogo)
 
Mambo mengi huzungumzwa, ila cha muhimu Ni kuwa mvumilivu, ajira lazima zitoke Na mnapata ajira.

Challenge iliyopo Ni kwamba, mshahara hautoshi Kama boom linavyotosheleza,jipange vizuri, hasa kuingia katika maisha ya ndoa ( kwa maoni yangu Ni vema ukachelewa kidogo)

Mi naona ukishaajiriwa ni muhimu kuoa fasta na hasa ukimpata mwalimu mwenzako ili kusaidiana maisha
 
hivi mwaka 2010 katika mwaka wa uchaguzi waliajiriwa mwezi wa ngapi?
 
Mambo mengi huzungumzwa, ila cha muhimu Ni kuwa mvumilivu, ajira lazima zitoke Na mnapata ajira.

Challenge iliyopo Ni kwamba, mshahara hautoshi Kama boom linavyotosheleza,jipange vizuri, hasa kuingia katika maisha ya ndoa ( kwa maoni yangu Ni vema ukachelewa kidogo)

Kwa hyo boom.ni kubwa kuliko salary.. Acha uongo bhana
 
Jamani tarehe za ajira ya walimu kwa mwaka huu ni kama mwaka 2013


Tarehe 1 au 2 march
 
Jinsi inavyoonekana mwaka huu HAKUNA ajira ya walimu na hii inatokana na ukata unaoikabili Serikali yetu.
 
Kuna wajiriwa wapya 317 kwenye moja ya ofisi kubwa ya serikali washapewa barua ya kuitwa kazini na wameripoti lkn ni miezi 4 imepita hawajanza kazi, tatizo ni pesa hazina hamna kitu. Nyie walimu mkiambiwa mnaendelea kulalama wkt hata majina kupangiwa kazi hamjapewa, subiri kwan subira yavuta heri..
 
Ajira zitoke mje mtupokee huku vijijini na sisi tukaangaze macho mjini huko
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom