Ajira Serikalini: Rais Magufuli, mwezi mmoja na nusu umekatika kama ulivyoahidi


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Heshima kwako Rais Magufuli....

Tafadhali tunaomba tukukumbushe kuwa muda usiozidi miezi miwili (mwezi moja na nusu) za kufungulia ajira za serikali kama ulivyoahidi umeisha jana. Sasa tunaomba ufungulie ajira. Vijana wanahitaji ajira...

Kwa kuwa serikali yako ni sikivu, basi ni mategemeo yetu kuanzia wiki hii tutaanza kuona matangazo ya ajira katika magazeti mbalimbali...

#Tunaomba sana sana!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Kazi ya kuhakiki wafanyakazi hewa bado linaendelea, tungoje hilo zoezi litakapomalizika ndipo ajira zifanyike.
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Kijana tulia, raissss hakumbushwi na hata akikumbushwa hadi aridhie
Mkuu Rais ni wetu watanzania.... Tunapojadili mambo ya msingi kaeni pembeni... Vijana wanahaha huku mtaani wanataka ajira..

Punguzeni ukada. Mimi ni kada tena nafaidi ukada kuliko hata wewe. Ila hili suala linagusa wadofo zetu na ndugu zetu. Acheni unazi..
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Kazi ya kuhakiki wafanyakazi hewa bado linaendelea, tungoje hilo zoezi litakapomalizika ndipo ajira zifanyike.
Mpaka sasa serikali imefanya vyema katika hilo... Nafkiri liwe zoezi endelevu ambalo lisizuie ajira mpya kutangazwa kwani watumishi hewa lishafanikiwa kwa kiwango cha juu
 
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
2,261
Likes
1,025
Points
280
ngalelefijo

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
2,261 1,025 280
kwa kweli tumkumbushe,na kupandishwa madaraja yetu makazini na nyongeza ya mshahara pia.kwa jinsi alivyopata issue ya meneja wa hotel kuwa mkuu wa wilaya.nafikiri na hili ataliona vizuri tuu.please rais
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Ajira mbona zina tolewa mbona ma dc ,das,na wakurugenzi wamepata ajira ww kama haupo...ujue no ajira nyingine.... kalime uwe kama shetani
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Mpaka sasa serikali imefanya vyema katika hilo... Nafkiri liwe zoezi endelevu ambalo lisizuie ajira mpya kutangazwa kwani watumishi hewa lishafanikiwa kwa kiwango cha juu
Sasa hivi wameanza kuangalia Muundo wa Serikali ili Kubaini na Kuunganisha Taasisi zenye Majukumu yanayofanana. Na likimalizika hilo litaanza lingine jipyaaaa!
 
john agrey

john agrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
1,242
Likes
2,001
Points
280
john agrey

john agrey

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
1,242 2,001 280
Ajira subiri hadi 2019 kalime tu na makonder anakuja kukutimua home kazi tu
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Heshima kwako Rais Magufuli....

Tafadhali tunaomba tukukumbushe kuwa muda usiozidi miezi miwili (mwezi moja na nusu) za kufungulia ajira za serikali kama ulivyoahidi umeisha jana. Sasa tunaomba ufungulie ajira. Vijana wanahitaji ajira...

Kwa kuwa serikali yako ni sikivu, basi ni mategemeo yetu kuanzia wiki hii tutaanza kuona matangazo ya ajira katika magazeti mbalimbali...

#Tunaomba sana sana!
Kumuamini mwanachama YEYOTE wa CCM ni sawa kuamini kufufuka kwa maiti jambo ambalo haliwezekani
 
nistdanavigator

nistdanavigator

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
734
Likes
600
Points
180
nistdanavigator

nistdanavigator

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
734 600 180
Mpaka akabidhiwe chama endeleeni kuwa na subiraaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,946
Members 474,901
Posts 29,241,291