Ajira kwenye mashirika ya wakimbizi

Ajira kwenye mashirika ya wakimbizi

Hivi ni mm naona kujitolea imekuwa tabu kama kuomba kazi a

Hivi ni mm naona kujitolea imekuwa tabu kama kuomba kazi ama?
Kabisa mkuu. Yaani me toka nime'graduate mwaka jana, nimekua na'fight nipate internship tu ila it's almost a year now sijapata. Hii corporate ladder imeanza kunishinda kuipanda kwa kweli.

Hakuna taasisi wanataka freshers, they want us to touch down running ila cha ajabu hata tukiomba ku'volunteer tu bado hawatutaki. Kadri tunavyochelewa kuajiriwa ndo itazidi kuwa ngumu.

Kazi za vibarua nazo ni utumwa mtupu, yaani seriously mtu afanye kazi kwa masaa 10 kisha umlipe 5,000/= !!!!! Nimewaona mpaka wazazi wetu kabisa, nimeumia sana.
 
Ha
Kabisa mkuu. Yaani me toka nime'graduate mwaka jana, nimekua na'fight nipate internship tu ila it's almost a year now sijapata. Hii corporate ladder imeanza kunishinda kuipanda kwa kweli.

Hakuna taasisi wanataka freshers, they want us to touch down running ila cha ajabu hata tukiomba ku'volunteer tu bado hawatutaki. Kadri tunavyochelewa kuajiriwa ndo itazidi kuwa ngumu.

Kazi za vibarua nazo ni utumwa mtupu, yaani seriously mtu afanye kazi kwa masaa 10 kisha umlipe 5,000/= !!!!! Nimewaona mpaka wazazi wetu kabisa, nimeumia sana.
Hapo kwenye wazazi wetu bro kazia inauma sana
 
Kabisa mkuu. Yaani me toka nime'graduate mwaka jana, nimekua na'fight nipate internship tu ila it's almost a year now sijapata. Hii corporate ladder imeanza kunishinda kuipanda kwa kweli.

Hakuna taasisi wanataka freshers, they want us to touch down running ila cha ajabu hata tukiomba ku'volunteer tu bado hawatutaki. Kadri tunavyochelewa kuajiriwa ndo itazidi kuwa ngumu.

Kazi za vibarua nazo ni utumwa mtupu, yaani seriously mtu afanye kazi kwa masaa 10 kisha umlipe 5,000/= !!!!! Nimewaona mpaka wazazi wetu kabisa, nimeumia sana.
Tuendelee kukomaa mkuu.
Sehemu gani ulikuwa unapiga kibarua ukaona wazee wetu??
 
Nasikia viwandan ni noma jamaa angu anapiga kaz kiwanda cha A to Z masaa 10+ wanalipwa 4600/= sawa na 140k kwa mwez alafu ni Arusha aisee waliosoma sasa ni laki 2.
Ila wahind sio watu.
 
Nasikia viwandan ni noma jamaa angu anapiga kaz kiwanda cha A to Z masaa 10+ wanalipwa 4600/= sawa na 140k kwa mwez alafu ni Arusha aisee waliosoma sasa ni laki 2.
Ila wahind sio watu.

Tunafanywa watumwa nchini kwetu wenyewe😂 imbombo ngafu.
 
Jiajiri pekee yako au ikishindikana nenda VETA katafute ujuzi(knowledge)
 
Back
Top Bottom