Ajira au usanii?


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
43
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 43 45
Nimeona tangazo la ajira ya kujitolea kwenye NGO inaitwa Graduate International Organization(GIO) ambayo inaendesha programme inayoitwa Youth Awareness(YAP).
Mwenye Data zaidi na hii issue anitonye maana nimeomba wamekubali lakini wanataka pesa ya Mafunzo kias cha Elfu 30,sasa wasiwas wangu ni kuwa hii NGO ipo na je ni sawa kuchangia?Je kuna mdau yoyote humu jf amewah kufanya nao kazi?Hebu nijuzeni isije ikawa ni usanii tu.
Asanteni
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Pesa ya mafunzo???Kimbia wala usiangalie nyuma!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,607
Likes
5,107
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,607 5,107 280
Pana walakini hapo. Hao watakuwa matapeli, kaa nao mbali.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Nimeona tangazo la ajira ya kujitolea kwenye NGO inaitwa Graduate International Organization(GIO) ambayo inaendesha programme inayoitwa Youth Awareness(YAP).
Mwenye Data zaidi na hii issue anitonye maana nimeomba wamekubali lakini wanataka pesa ya Mafunzo kias cha Elfu 30,sasa wasiwas wangu ni kuwa hii NGO ipo na je ni sawa kuchangia?Je kuna mdau yoyote humu jf amewah kufanya nao kazi?Hebu nijuzeni isije ikawa ni usanii tu.
Asanteni
Mkuu kwa maelezo zaidi pitia hii link https://www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/559690-ukweli-kuhusu-yap-tanzania-huu-hapa.html
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
246
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 246 160
Wanatoa ajira au wanakusanya michango?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
394
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 394 180
sasa hiyo ni ajira au kuchangia? ukipata kaz yoyote ukaambiwa utume pesa. kimbia fasta hakunaga hivo vitu duniani
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,019
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,019 14,897 280
watu wanapiga hela tu,.
 

Forum statistics

Threads 1,261,682
Members 485,271
Posts 30,100,273