Ajinyonga kwa kukataliwa na mke wa mtu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kukataliwa na mke wa mtu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Feb 20, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]HAMISI TUMBUKA [25] Mkazi wa Kibamba, amekutwa amejinyonga kutokana na sababu za kimapenzi baada ya kukataliwa na mke wa mtu ambaye alikuwa akimpenda kupita kiasi[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Marehehemu huyo alikutwa amekufa akining’inia juu ya mti na kuacha ujumbe mzito ambapo alibainisha sababu cha kifo chake na kumtaja mwanamke ambaye alikuwa akimsumbua akili na kumuandika jina lake lililofahamika kama Ashura

    Mbali na kuacha ujumbe pia alitoa maagizo kwenye ujumbe huo kuwa azikwe kiiislamu na aliomba msichana huyo aliyemtaja kwa jina la Ashura ashuhudie mazishi yake kwa kuwa alisababisha kifo hicho

    Akizungumzia tukio hilo, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Charles Kenyela alisema kuwa, tukio hilo lilitokea juzi , majira ya saa 2 asubuhi, huko Kibamba ambapo polisi walikuta mwili wake ukining’inia kwenye mti.

    Kamanda Kenyela amesema kuwa marehemu huyo alitumia kamba ya katani kujinyonge na kukutwa na ujumbe uliosema

    “Naomba Waislamu wanizike hapa hapa na Ashura ashuhudie ninavyozikwa..., Ashura nakupenda uishi salama na mumeo.” Ulimaliza ujumbe huo

    Polisi mkoani Kinondoni wameuhifadhi mwili huo katika Hospitali ya Tumbi Kibaha kwa uchunguzi zaidi.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu kipi?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ngoja niende zangu kibaruani! Daaah...!!?
     
  4. Mponella

    Mponella Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alale pema peponi. Amen
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Dah I wish kungekuwa na ku forfeit life ya mtu mie nigeidaka ya huyu bwana!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Uzinzi+kutamani+suicide=motoni
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Sir god anamsubili "****** huyo"kwa ma2,
    1-kamtamani mkee wa mtu
    2-kaua nafsi yake,
    ****** huyo.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa police watafanya uchunguzi gani?
    Ama wanataka kumjua huyo Ashura aliyesababisha kifo!
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mkuu LIVERPOOL FC nadhani umesahau utaratibu wao,
    Huwa wanasema hv(uchunguzi bado haujakamilika)na kawaida huwa unakamilika after a lot of years
     
  10. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 285
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari kama inatolewa na jamaa hawa bado si ya kuaminika. ona bosi wao alivyotoa habari ya ajabu kuhusu Mwakyembe kulishwa sumu au la.
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mahahara wa dhambi ni mauti bali karama ya Mungu ni uzima wa milele katika Kristo Yesu. (Warumi 6:23)
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160

    Umesomeka
     
  13. egbert44

    egbert44 JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 361
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa kaamua tu kumsingizia ashura lazima alikuwa na yake mambo akaamua kupakaza ili tu amharibie ashura! watu wengine virus kichizi
     
  14. R

    RECYCLER Senior Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asa alivyojinyonga ndo kampata au kamuachia mwenzie afaidi
    kwa nafasi.
    Mwanaume jitume, tumia ulichonacho kupata unachokitaka.
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    pengine ashura *alipima na kujikuta na ukimwi na ikawa *sabb ya kumkatalia
    :lol:
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    plus jahannamu ya milele 100%!
     
Loading...