Ajali ya pikipiki Burundi

Ajali ya pikipiki Burundi

Nubian Ancient

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Posts
958
Reaction score
1,183
Huku Bujumbura, Burundi mtu mmoja amefariki hapo hapo baada pikipiki mbili kugongana. Mashuhuda wamesema kuwa , kulikuwa na pikipiki mbili. Moja ndio ilikuwa inatumika kwa Wizi na ndio mmoja wao aliyekufa na mwingine Mahututi. Na pikipiki nyingene ilikuwa ni mtu binafsi ambaye pia ameumia vibaya sana.

[emoji117]Wezi hao ilifahamika walikuwa awapo kwenye harakati ya kukimbia baada ya kumpora Simu mpita njia. Wezi wenyewe ni Mwenye nguo Za bruu ndiye aliyefariki hapo hapo na mwenzie mwenye T-shirt Nyeupe na Jinsi nyeusi.

Samahani kwa picha huenda zikawa mbaya.
7a25686ffb584855e032e78c84cf70f2.jpg
93cb2e63548fe2da8e9f297b7f06670e.jpg
8665f947c642649ab7e22e01c98bfb11.jpg
 
Huku Bujumbura, Burundi mtu mmoja amefariki hapo hapo baada pikipiki mbili kugongana. Mashuhuda wamesema kuwa , kulikuwa na pikipiki mbili. Moja ndio ilikuwa inatumika kwa Wizi na ndio mmoja wao aliyekufa na mwingine Mahututi. Na pikipiki nyingene ilikuwa ni mtu binafsi ambaye pia ameumia vibaya sana.

[emoji117]Wezi hao ilifahamika walikuwa awapo kwenye harakati ya kukimbia baada ya kumpora Simu mpita njia. Wezi wenyewe ni Mwenye nguo Za bruu ndiye aliyefariki hapo hapo na mwenzie mwenye T-shirt Nyeupe na Jinsi nyeusi.

Samahani kwa picha huenda zikawa mbaya.
7a25686ffb584855e032e78c84cf70f2.jpg
Aisee pole zao
93cb2e63548fe2da8e9f297b7f06670e.jpg
8665f947c642649ab7e22e01c98bfb11.jpg
 
Vijana wenye siha njema kabisa;
wanakuja kufa kwa ajili ya wizi wa simu
ukute ni ya elfu hamsini, jamani vijana jishughulisheni na kazi halali.
 
Vijana wenye siha njema kabisa;
wanakuja kufa kwa ajili ya wizi wa simu
ukute ni ya elfu hamsini, jamani vijana jishughulisheni na kazi halali.
sawa mama, jf tupo vijana watiifu tu.. tunajishughulisha na kazi halali
 
Back
Top Bottom