Ajali ya basi la Happy Nation eneo la Mikumi

Ajali ya basi la Happy Nation eneo la Mikumi

Aisee... Hizi ajali mbona zinahusisha mabasi tu?

Au ndo mwaka wa uchaguzi watu wanatoa kafara.

Mungu turehemu.

Mkuu hizi ajali zinahusishwa tu uchaguzi bila sababu za msingi, ivi umejiuliza ni kwanini safari fupi (eg: Moro to Dar) ni very rare kutokea?
 
Kamwe hii haiwezi ikawa ni coincedence tuu kuna kakamati ka ufundi smwhere.

hii kamati inafanya kazi ya kurudisha mahesabu......tuwe tunasali tuwapo safarini.....mana kuna kamati zinakuwa na mipango tofauti......
 
Nilisema hawa madereva wa mabasi ni sawasawa na magaidi tu sasa
 
Hii Jf imejaa Bavicha (Baraza la vichaa Chadema) wanakera mno. Viroba vimewavuruga akili
 
nipo hapa vingunguti kuna magari mawili madogo (toyota vitz na opa) zimechubuana kidogo.
 
Hadi sasa hakuna KIONGOZI mwenye dhamana ya masuala ya usafiri aliye jiuzulu??
 
Duh siku ya leo ni mwendo wa ajali tuu, hakika tutakwisha, sasa tubaki nyumbani tu ama, japo huko napo mvua ikija inaondoka na nyumba zetu, mara mabomu na milipuko. Tutabaki salama kweli, leo tu Ngorika, RATCO, sasa Happy Nation na maroli juu.

Au ndio kafala za mwaka wa uchaguzi jamani

Na luwinzo imegongana na lori mlima kotonga
 
Mkuu hizi ajali zinahusishwa tu uchaguzi bila sababu za msingi, ivi umejiuliza ni kwanini safari fupi (eg: Moro to Dar) ni very rare kutokea?
Kipande cha Dar-Moro hakina ajali nyingi hata kwa mabasi ya safari ndefu kama Dar-Mwanza, Dar-Mbeya nakadhalika. Hii huenda inatokana na namna hicho kipande kilivyo, kuna maeneo mengi ambapo kuna lane ya malori katika milima tofauti na huko kwingine ambapo mnabanana kwenye lane moja tu.
 
Ewe mwenyezi mungu tunusuru taifa linaisha hivi hivi kwa ajali.

Mimi huanajiuliza hivi wanavyo tuua bila huruma tukiuwawa wote abiria mtatoa wapi?jamani muwe na huruma viumbe tunaopumua tumepewa nafasi moja tu yakuishi ikishaondoka ndohairudi tena mwendikasi wanini mkumbuke mnapoendesha magari yenu manakua na dhamana na roho zawatu mnaokua mmewabeba!niwatu hao wala sio nyanya:what::what::what:
 
Back
Top Bottom