Ajabu na kweli: Babu wa Loliondo kwenye Facebook!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajabu na kweli: Babu wa Loliondo kwenye Facebook!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Apr 1, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,455
    Likes Received: 9,835
    Trophy Points: 280
    Babu wa Loliondo yuko kwenye facebook.
    Bofya hapa: http://m.facebook.com/profile.php?id=161101420609717&refid=0
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,455
    Likes Received: 9,835
    Trophy Points: 280
    Binafsi, siamini kama babu anajua hata kutumia internet, pia najua babu yuko busy sana na kazi zake binafsi.
    Ila kuna mtu ameamua ajidai yeye ni Babu wa Loliondo kwa sababu zake binafsi.
    Tuwe makini tutumiapo mitandao ya kijamii.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Babu anahujumiwa! Bila shaka kuna watu wanataka kujineemesha hapo
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Happy fools day... Cjadanganyka kwa hlo
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    search mchungaji ambilikile kwenye facebook utaona, mi mwenyewe nlidhani maskhara, nikajionea mwenyewe
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mwisho wake kuwa kwenye usokitabu ni saa nne asubuhi ya tarehe 01/04/2011.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    ndo maana nasema babu anahujumiwa. Huyo mtu hayuko Tz anayejidai ni babu wa Loliondo
     
  8. M

    Mandi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wengi watasema ni foolday lakini sio hivyo,huyu babu sio babu kama unavyodhania ni babu msomi ameshawahi kusoma misri huyo babu.hivo alivojipritend sio kama watu wanavyodhani,ni mpango maalum wa kanisa la kkkt,ushahdi wa kwanza ni mgao wa mapato chunguza,la pili angalia jins anavyodai alivyooteshwa,tatu refers to the face book
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Moja April elfu mbili kumi na moja
     
  10. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani acheni ushamba, kwani lazima huo ukurasa awe anaandika yeye mwenyewe? Hata mimi hapa naweza anzisha ukurasa wa Kikwete hata 5 kama nataka. Sioni cha ajabu hapo ; mtu kaamua kumtangaza babu kwa kujifurahisha , babu hausiki kwa namna yeyote na huo ukurasa. Hata wewe unayeshangaa lete picha yako nitakuweka kama msaidizi wa babu.
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    heee!!!! Makubwa, ngoja niufyate wangu mkia
     
  12. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani babu si alikuwa mchungaji?iweje mseme hajui net!au kisa anaishi samunge
     
  13. A

    Anold JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,235
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    wewe ni senior expert member usijiingize kwenye mambo yatakayofanya wana jf wasikuamini. Huyo babu sidhani hata kama anajua hiyo facebook mana yake ni nini. jana tumeona Obama ameshika kikombe cha babu je unataka utuambie obama kafika Loliondo?
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Babu wa Loliondo wa kwenye Facebook ananitongoza.
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Makubwa ina maana akiwa mchungaji automatical anajua net? Hainingii akilini. Internet haina uhusiano kbs na vyeo au sifa nyingne za kidunia.
     
Loading...