Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

We ndo umeingia mjini huko mara jioni mibia hiyoo,na mud a kidogo eti wachukua dadapoa huyooo sijui rum gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyoo.ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo zee zima.nasema ni hatari

Hahahaha!!Hehehehe!!Nimejifunza kitu hapa,kumbe kuna uwezekano wa kuwekewa madawa ya kulevya kwenye titi!!
 
wamekufanyeje tena Mzee wangu
kwani Changu anataka umnyonye au yeye anakuvisha mpira na kukukamua?
hayo maujuzi mengine msituige
sisi huwa tunaanzia kwenye papichi yake sasa waambie waweke huo nako km hawatalewa wenyewe kwanza kabla ya mchezo

Yaan mkulu nina hasra na majitu mazembe.alafu unapomtafuna unamwita mpenzi ohh love u wapi na wappi wewe .jinga nyie sana
 
Hahahaha!!Hehehehe!!Nimejifunza kitu hapa,kumbe kuna uwezekano wa kuwekewa madawa ya kulevya kwenye titi!!

Yametoshatokea huko kwenu mjini we pia unajua hayo yapo.alafu kama dadapole au dadamoto kwanini ulale nae mpaka asubuhi hujui unalala na hatari na ajabu halafu eti na manjonjo yooote unamfanyia nyieee nikija huko mi na nyie
 
Ujumbe mzuri sana nani huu.
Kwa haraka haya yanaweza mpata mtu mmoja wa Shinyanga.
Shy land kuja huku ujionee mwenyewe,

Ni kweli mi nilikuwa nimekaa mahali naona madume yanapishana mengine yanashuka mengine yanapanda toka mageto hapo buguruni na pale konabar ni ajabu na hatari
 
We ndo umeingia mjini huko mara jioni mibia hiyoo,na mud a kidogo eti wachukua dadapoa huyooo sijui rum gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyoo.ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo zee zima.nasema ni hatari
samakinchanga wewe dio ulilamba mavele ya dada poa?
 
Last edited by a moderator:
Machangu wa Moro na Dodoma nasikia ndiyo zao...,
Ukitaka kujua walivyowabaya wewe muulize Naibu waziri wa fedha ndugu Adam Malima...aliibiwa kila kitu mpaka na bunduki, akiwa Morogoro.
 
Duh..kiongozi kuna watu wananyonya na kulamba makalio ya madada poa? Khaaaaaa! Mtu amelala na watu zaidi ya kumi kwa siku naanzaje kushusha mdomo wangu huko, hilo gegedo tu nalihurumia...

Na tena mtu anajitapa kabisa mkuu...
 
wamekufanyeje tena Mzee wangu
kwani Changu anataka umnyonye au yeye anakuvisha mpira na kukukamua?
hayo maujuzi mengine msituige
sisi huwa tunaanzia kwenye papichi yake sasa waambie waweke huo nako km hawatalewa wenyewe kwanza kabla ya mchezo
Mzee Ukwaju,inaonyesha wewe ni bingwa wa hizo mishe,jiangalie Maisha yenyewe mafupi haya.
 
Kwani makalio ya madada poa yana shida gani? C sehem tu kama sehem nyingine ya mwili @Eli79
 
We ndo umeingia mjini huko mara jioni bia nyingi,muda kidogo eti wachukua dada poa huyo sijui chumba gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyo.

Ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo mzee zima.

Nasema ni hatari.
Ngoja wakusikie.
 
Back
Top Bottom