Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

Malaya hafanyiwi romance..

Unapiga doggy tu haina haja hata yakumjua sura wala kumuangalia usoni
 
Duh..kiongozi kuna watu wananyonya na kulamba makalio ya madada poa? Khaaaaaa! Mtu amelala na watu zaidi ya kumi kwa siku naanzaje kushusha mdomo wangu huko, hilo gegedo tu nalihurumia...
Kam vile wewe huwezi kuvaa mabomu na kulipuka nayo katika halaiki ya watu....wapalestina wanaweza zidi ya waisrael
 
Chalinze dereva wetu wa gari la kampuni ameamka asubuhi amechelewa, ile kutaka kuwahi mabosi wanamsubiri kaja ndevu zote zimejaa mavi, itakuwa yeye aliramba mtaro usiku kucha. Nini manyonyo bwana.
 
Kuna watu huwa wananyonya chuchu za dada poa?

Walivyo wachafu vile kweli mtu unazishika na kuanza kuzifyonza?

Duuuuuh.
Hujawahi kukolea mahaba wewe! ukikolea utalamba hadi shimo la nyaa aka shithole
 
Back
Top Bottom