Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

Ajabu na hatari sana kunyonya matiti ya changudoa

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Posts
2,024
Reaction score
1,237
We ndo umeingia mjini huko mara jioni bia nyingi,muda kidogo eti wachukua dada poa huyo sijui chumba gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyo.

Ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo mzee zima.

Nasema ni hatari.
 
Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaawwww nmecheka sana ngoja waje
 
Ujumbe mzuri sana nani huu.
Kwa haraka haya yanaweza mpata mtu mmoja wa Shinyanga.
Shy land kuja huku ujionee mwenyewe,
 
We ndo umeingia mjini huko mara jioni mibia hiyoo,na mud a kidogo eti wachukua dadapoa huyooo sijui rum gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyoo.ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo zee zima.nasema ni hatari

Aiseee....!! Kufakamia matiti tena?! Ndo kufanyaje huko bosi wangu??
 
Kuna watu huwa wananyonya chuchu za dada poa?

Walivyo wachafu vile kweli mtu unazishika na kuanza kuzifyonza?

Duuuuuh.

Mkuu watu wananyonya na kulamba makalio sembuse chuchu...

Kuna watu wamejitolea ku-ruin maisha yao..
 
Mkuu watu wananyonya na kulamba makalio sembuse chuchu...

Kuna watu wamejitolea ku-ruin maisha yao..

Unbelievable!

Just the thought of it is nauseating.

I'd bet the action would be concussing (to me at least).

But to each his own.
 
Aaaa ebwanaee nakumbuka kuna mmoja huyo mmmh mmmh ndio nna sku tatu dar tukaelewana bila shuruti, sasa wakati wa kumduu mbuzi kagoma kwenda akadai nisimshike mwili wake' khaa! sasa kutokana na ugwadu niliokuwa nao;
Ikawa ni staili ya kuzunguka kitanda kama mbwa walio ng,ang,aniana
 
mambo mengine yatanishinda sasa huku mjini
 
Mimi huwa nachukuaga madada poa wawili, kazi yao ni kumsuck dickson wangu hadi awatapikie usoni, baada ya hapo nawalipa naishia. Marazote hzo ckuwahi thubutu hata kuchovya rungu kwenye vipochi manyoya vyao maana nikifikiria kugegeda nahicgi km UKIMWI nmeushika mkononi hata nivae condom tano. Nikifika kwa mama watoto naanzia gia no2, japo huwa anashtukaga maana huwa la kwanza lina kiherehere, so lazma aliulizie liko wap? Hapo anakuaga anamashaka kuna sehemu nimepita, so kumsahaulisha natumia risasi zilizobaki kutungua mizinga aliyonayo yote. Lisasi moja mizinga miwili km nacheza Zuma vile.
 
We ndo umeingia mjini huko mara jioni mibia hiyoo,na mud a kidogo eti wachukua dadapoa huyooo sijui rum gani mara unafakamia matiti we umemjulia wapi huyoo.ukiwekewa madawa uibiwe sijui utajificha wapi na aibu hizo zee zima.nasema ni hatari
wamekufanyeje tena Mzee wangu
kwani Changu anataka umnyonye au yeye anakuvisha mpira na kukukamua?
hayo maujuzi mengine msituige
sisi huwa tunaanzia kwenye papichi yake sasa waambie waweke huo nako km hawatalewa wenyewe kwanza kabla ya mchezo
 
Mkuu watu wananyonya na kulamba makalio sembuse chuchu...

Kuna watu wamejitolea ku-ruin maisha yao..


Duh..kiongozi kuna watu wananyonya na kulamba makalio ya madada poa? Khaaaaaa! Mtu amelala na watu zaidi ya kumi kwa siku naanzaje kushusha mdomo wangu huko, hilo gegedo tu nalihurumia...
 
Back
Top Bottom