Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Mpe chakula ale kisha mwambie kuna sehemu unaenda
 
Bado sijakosea.

Dada zangu niliwaambia usiolewe na mwanaume Masikini. Mwanaume masikini ni maiti inayotembea niliwahi kusoma mahala.
 
Bado sijakosea.

Dada zangu niliwaambia usiolewe na mwanaume Masikini. Mwanaume masikini ni maiti inayotembea niliwahi kusoma mahala.
Tatizo watu kama nyie mkiona mada za msosi mnawaza umaskini nyie ndo mmezoea kudandia misosi kwa jirani
 
Inaonekana ilo jambo sio geni kwake/kwenu. Sema tu this time amekukuta off mood.
Sasa ningekuwa nimezoea hayo mambo ningelalamika nini? Nimekuwambia sijazoea mtu kuja kwangu bila taarifa sometimes unanikuta najiandaa zangu kulala niamke mapema kwenye mishe zangu wewe ndo kwanza umekuja kupiga story
 
Wanaokupinga ni waswahili kama huyo mshikaji wako...

Unaanzaje tu kwenda kwa mtu bila kutoa taarifa!!!
Wengi wao ni wazamiaji hata kwenye misiba wakati wa ubwabwa
 
Acha uchoyo, masela huwa tunafanyaga hivi kama kuna uwezekano wakuongezea tunaongezea tunakipiga kama hakuna uwezekano tunakipiga kilichopo tunafanya mengine
Hebu elewa ishu siyo msosi nimejiandaa zangu kupumzika unakurupuka hodi na una simu unakuja tu bila appointment
 
Una kauchoyo kama ishu ni yeye kuja usingezungumzia habari za msosi eti ni mdogo na soda moja. Me sioni kama ni ishu.


Ila nae kazingua anaendaje kwa mtu bila taarifa kama una mgeni je?
 
Sometimes inabidi ujitolee tu kwa mshikaji. Namaanisha hata kama hauma mood ya story na mtu kwa wakati huo, basi unaitengeneza mood na mtapiga story, then ataondoka basi.

Jua hata wewe kuna siku unampigia mshikaji kwamba unaenda getoni kwake na yeye anaweza kuwa hana mood vile vile ila anakuambia njoo tu, anapiga story na wewe, unaondoka anatulia.
Yaani ujinyime uhuru wako kwa kumfurahisha mtu mwingine? Kawasaidie watu wote basi wenye matatizo ya akili na msongo wa mawazo duniani.
 
Mueleze tu ukweli hata kama atachukia lakini ujumbe umefika. Ukikaa kimya ataendelea kuja na utaendelea kukereka.
 
Bora kumchana kishkaji, kuliko kuleta hoja huku. Wanaume tunayamaliza mambo kama haya kwa akili na bila kutengeneza chuki na washkaji.
Wewe unamchana msela kuwa hutaki awepo kwako bila appointment, huo ushkaji utaendelea kuwepo kwa akili yako? Si ndo utasemwa mji mzima
 
Back
Top Bottom