agata edward
JF-Expert Member
- Nov 25, 2014
- 6,641
- 9,414
Kinachomuuma rafiki ni hiyo mijasho aliyokuja nayo😂😂Angekimbilia wapi na weye ndiye mshikaji wake, akufaae kwa dhiki ndiye rafiki. Mfae mwenzio!
Kinachomuuma rafiki ni hiyo mijasho aliyokuja nayo😂😂Angekimbilia wapi na weye ndiye mshikaji wake, akufaae kwa dhiki ndiye rafiki. Mfae mwenzio!
Umeona eeh nashangaa sana wengi wamengangana kwenye msosi as if hoja yangu hapa ni msosi, kama msosi angenipa appointment mbona ningemuagizia hata kitimoto. Ishu ni kwamba nimchoka nimeamua kujipumzikia zangu then mtu ghafla tu yuko mlangoni bila hata taarifa.Kiukweli wengi wanaomkosoa mtoa mada wakidai ni ubinafsi na uchoyo me napingana nao. Unakujaje gheto kwangu bila taharifa?
Mkuu binafsi huwa kama ndo muda nimetulia natafakari life na mipango ya hapa na pale then ukafika ghafla bila taharifa yaani mda huohuo nakuambia nina safari kuna sehemu nataka niende kukamilisha harakati. Wengi wanaweza ona hiki jambo la kawaida ila ni jambo jema sana kumjulisha mtu kabla ya kufika kwake kila mmoja anahitaj uhuru so unapokuja ghafla hata maongezi yanakuwa ya kulazimisha sana.
Mshkaj unakuja gheto, nijulishe kisha nakupanga uje au lah kiasi kwamba ukifika hata mzuka wa kupiga story mbili tatu inakuwepo na unaona umuhimu wa kampani kwa siku hiyo.
Toa taharifa unapoenda kwa mtu, ni ustaarabu wa kawaida unaonyesha kiwango cha hekima na busara yako. Acha kujiondokea kisha unafika mshkaj anaanza kukujudge kama huyu wa mtoa mda, mara ananuka jasho, sasa huo ni ushkaji au unafiki.
Shida zote za nini hizi..ni bora kuwachana kuwa.."Yooo i don't need any fucker in my ghetto without an appointment"Pivacy usifungue mlango,agonge akichoka atambae unakula bati tu.zamani pale mi na ma mwenye nyumba wangu baada kuchoka hodihodi nikamkabidhi funguo na kufuli.
Nikizama gheto anatia kufuli mda kuniamsha sa saba akileta lunch baas.
No rest for a black man
Mkuu tatizo watu hutafsiri "wema" tofauti, kila kitu kinakuwa na mipaka siyo kwasababu wewe mshkaj tumeshibana basi ndo wajifanyia maamuzi tu ya kuja skani bila taarifa, halafu na kuna wale washkaji mda mfupi tu kama Miezi kadhaa hivi mmeachana anarudi kukutembelea gheto anakuta mabadiliko anaanza kushika vitu na kuzisifia, mara dah Mr. Purpose hapa inabidi uoe maana hushajipanga tayr, hii TV uliununua bei gani (huku anaigusa anaangalia hadi nyuma) , watu kama hawa mkuu huwa siku nyingine tunakutana barabarani huko maana hawa ndo wanakuvimbisha kichwa mpka unapoteza malengo mengine.Umeona eeh nashangaa sana wengi wamengangana kwenye msosi as if hoja yangu hapa ni msosi, kama msosi angenipa appointment mbona ningemuagizia hata kitimoto. Ishu ni kwamba nimchoka nimeamua kujipumzikia zangu then mtu ghafla tu yuko mlangoni bila hata taarifa.
Hii tabia ya wanaume kuogopana ambiana ukweli imeanza lini!?.Yaani mtu kaniharibia mudi, hali ya hewa, na ndo kwanza katulia anacheki TV msosi unanisubiri kwenye microwave nashindwa nimuambiaje msela ili asepe yaani hana hata ratiba ya kuondoka na mimi nataka privacy ghetto kwangu.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] wadau ustarabu zerojamaa wase*nge sana, mi kila siku nawambia lakini waga hawaelewi wash*enzi sana
Sure bro ...Ila Sasa n wachache ndo wanaelewaKuna mda mtu unakuwa hauna mizukha kabisa kukaa na kubonga stori na wana, hii huwa inatokea hata kwangu.
Ukisema ndege wafananao.... napingana nawe kidogo labda ufafanue kidogo.Ndege wafananao.....mtu hawezi kuibuka tu kwangu bila taarifa kwasababu anajua atakutana na nini
Ndege wafananao.....mtu hawezi kuibuka tu kwangu bila taarifa kwasababu anajua atakutana na nini
Unaweza kutembelewa na mtu ambae sio rafiki yako kiviile au ndugu. Lakini rafiki yako mnaefahamiana vizuri lazima akuelewe wewe ni wa aina ganiUkisema ndege wafananao.... napingana nawe kidogo labda ufafanue kidogo.
Binafsi huwa siendi kwa mtu bila kumpa taarifa. Ila kwangu hutokea mara nyingi nastukia tu mtu anagonga.
Mkuu ulipotea naona umeibuka! Mgeni kama ana chura anaruhusiwa kuibuka bila taarifaMbona agata edward huwa anaibuka bila taarifa!
Ooooh hapo nimekuelewa.Unaweza kutembelewa na mtu ambae sio rafiki yako kiviile au ndugu. Lakini rafiki yako mnaefahamiana vizuri lazima akuelewe wewe ni wa aina gani
Duh nilifikiri ni wale wauza vitu vya promotion nikapotezeaJana nimegonga sana! Kumbe ulikuwa ndani unanichora. 😂 😂 😂
Bumbavv !!!!! HujamboMbona agata edward huwa anaibuka bila taarifa!
@agata edward chura ipo?Mkuu ulipotea naona umeibuka! Mgeni kama ana chura anaruhusiwa kuibuka bila taarifa
Dahh 😂 😳 😳Duh nilifikiri ni wale wauza vitu vya promotion nikapotezea