Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,795
- 48,056
Ukute demu wa jamaa ni dada ake mgeni,Mwambie demu wako anakuja soon
So mgeni anajua sista ake yupo nje ya mkoa[emoji23]
Ukute demu wa jamaa ni dada ake mgeni,Mwambie demu wako anakuja soon
Ndo ajue jinsi alivyohangaika kwa kutumia usafiri wa TZ 11!Kinachomuuma rafiki ni hiyo mijasho aliyokuja nayo[emoji23][emoji23]
Kasinde wewe ndio wa kunitoa nduki mimi?
Over my dead body walah [emoji39]
Sawa na mwwnzanke mmoja hivi sijui @pronoKwa uchoyo wa chakula utakuja chelewa sana kuoa....
Chakula mavi tu hayo....
Hahah muone vile...bhangi tu hizo