Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Kasinde wewe ndio wa kunitoa nduki mimi?

Over my dead body walah [emoji39]

Aahahahhahaaahahaahhaaa ukiona mtu anakana anachosema huku anajiramba na udenda au mate kumtoka ujue anashindana na moyo au matamanio yake eehehehehehehehehhehehee

Mie sitakuacha ukufwe ntakuzuia usitoke nduki ili usiwe dead body na mie ntatoka taratiiibuuu huku najimwambafy aahahahhaaa nimemtoa mtu nduki kisayansi aahahahahaaaa.
 
Kwangu mtu akija hajapiga simu kwanza sifungui mlango. Kama nipo uchi je ?
 
Simple tu hutaki washkaji getho tafuta demu, wakifika shemeji yupo na kajiachia at yout own risk.
 
instagram,
angekuwa demu usingekasirika sababu unajua kabisa angekula msosi wako afu baadae analiwa yeye....ila sababu amekuja mshikaji na hana cha ku offer basi ukachukia because of that Gademit msosi
 
Mwambie tu shemiji yake atafika mda si mrefu nadhani hapo atajiongeza mwenyewe.
 
Nisingwmfungulia

Angegonga mapaka vidole viote sugu

Kuna kipindi mtu unahitaji uwe mwenyewe

Na mambo ya kuibukiana bila taarifa hayapendezi
 
Shida ni hyo soda ya barid hapo na huo ubwabwa kiporo ulichokipasha
 
Siamini hii mada imefikia page ya 10 sikuchangia kitu.
 
Nyie masharobaro Mna matatizo sana, hampendi kuishi kwenye uhalisia sijui kwanini!![emoji1745][emoji1745][emoji1745]
 
Maisha sio microwave, friji, soda, kabati, kitanda na asset zingine. Maisha ni zaidi ya hivi vitu wewe unavyoona vina samani kwako.
 
Back
Top Bottom