Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Aiseeh! Washkaji pigeni simu kabla hamjaja maghettoni

Unatakiwa kujua while wew unahitaji privacy kuna rafiki ako anahitaji kampagn yako. Usiruhusu kuwa mbinafsi hebu Vuta subra akiridhika uwepo wako utaona tu mwenyewe anaondoka.
 
Sio poa kuibuka tu kwa wana. Nimemuelewa mleta mada. Kila mtu na utaratibu wake.
 
Maana ya neno "Ghetto" ni sehemu wanapo kutana vijana wa kila aina na wasio na uelekeo wa maisha,Ungekuwa unaishi nyumbani kwako usingeona mtu kuja kwako bila taarifa labda iwe emergency.
 
What if simu yake ilizima chaji??

We mchane tuu kuwa moja mbili Tatu basi
Bora kumchana kishkaji, kuliko kuleta hoja huku. Wanaume tunayamaliza mambo kama haya kwa akili na bila kutengeneza chuki na washkaji.
 
Hapo kinachokupa shida ni huo msosi..we weka chakula mezani mle hata kama ni kidogo acha uchoyo
Umewai kukerwa na harufu ya jasho la mtu mkuu??? Afu ukute muda huo hauna mood ya kujichanganya na mtu akili yako inajiwazia enyewe tu, namwelewa jamaa
 
Sometimes inabidi ujitolee tu kwa mshikaji. Namaanisha hata kama hauma mood ya story na mtu kwa wakati huo, basi unaitengeneza mood na mtapiga story, then ataondoka basi.

Jua hata wewe kuna siku unampigia mshikaji kwamba unaenda getoni kwake na yeye anaweza kuwa hana mood vile vile ila anakuambia njoo tu, anapiga story na wewe, unaondoka anatulia.
 
Umewai kukerwa na harufu ya jasho la mtu mkuu??? Afu ukute muda huo hauna mood ya kujichanganya na mtu akili yako inajiwazia enyewe tu, namwelewa jamaa
Kwa kuwa wewe ni mwanamke ni sawa. Ila sisi wanaume haiko hivyo.
 
Hahaha...

Utakuwa ulikuwa umejiandaa kupika nyeto na ujio/uwepo wa jamaa yako umeharibu mambo

Hahahahahaha
 
Back
Top Bottom