Aisee!!


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mkuu Behaviourist ndo hali ya kila mitaa kwa leo
Kwa sasa hata sehem za watembea kwa miguu hakuna
Unapishana na gari na mkokoteni
Hata wale ambao hawakuwa wafanyabiashara jndogo ndogo leo wamefungua biashara ni kiasi cha kununua fungu nne za maembe unatandika gunia chini unauza
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,420
Likes
1,462
Points
280
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,420 1,462 280
Kuna hadithi ya zamani iitwayo"FIKIRI KABLA YA KUTENDA"
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,998
Likes
38,613
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,998 38,613 280
K/koo kulikuwa kumeshakuwa kuzuri lkn tokea jana hata pa kukanyaga hamna
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,777
Likes
3,131
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,777 3,131 280
Ukiwa kiongozi unaweza ukageuka kichaa kwa kelele za raia wako usipoweza kujisimamia mwenyewe.

Ukifanya hivi wao watasema bora hivi ili mradi kila mtu anajua.

Ila hii issue ya machinga mkuu ameiamua kisiasa zaidi kwa sababu ameongea kabisa kuwa wale ni wapiga kura wake.

Ila jamaa hawana ustaarabu kabisa katika ufanyaji na upangaji wa bidhaa zao huko masokoni. Serikali bora iwapatie maeneo rasmi kwa ajili ya biashara zao ila hayo maeneo yasiwe mbali sana na vituo vya daladala.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,184
Likes
7,593
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,184 7,593 280
Aiss
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,601
Likes
7,387
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,601 7,387 280
Yaani mwanza ilikuwa safi kabisa
Ila sasa hivi ili mradi tafrani tu duniani
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,690
Likes
27,826
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,690 27,826 280
hhahaah Mwanza wanaziba hadi maduka ya watu, halafu wajeuri kweli hahahhah
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,847
Likes
2,968
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,847 2,968 280
Haha
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,682
Likes
386
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,682 386 180
Kile kitabu cha mfalme Haju hakikuwekwa kwenye mitaala ya elimu kimakosa.

Tunatakiwa kuwa proactive kwenye maamuzi ya kila siku na sio kuwa reactive.
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852