Mwana Mtoka Pabaya
JF-Expert Member
- Apr 22, 2012
- 15,117
- 16,506
Mimi mbiooo!Aaaah me sikubali ujinga hapo sijaona mrembo yote mabaya, hilo la kwanza miguu iko ka ya zeruzeru juu likafifia kidogo, linalofuatia limechoka na mengine Mungu wangu 🏃🏃🏃
Mimi mbiooo!Aaaah me sikubali ujinga hapo sijaona mrembo yote mabaya, hilo la kwanza miguu iko ka ya zeruzeru juu likafifia kidogo, linalofuatia limechoka na mengine Mungu wangu 🏃🏃🏃
[emoji23][emoji23][emoji23]Nyie mnanichanganya mpaka naonekana mshamba, hivi ni air hostess au air hostages?
Watoto wazuri .. wanasura angavu zenye taswira ya matumaini kwa nchi ya Tanzania..
Hawa watoto ni utalii tosha.
Ila tuu wakate kucha.[emoji23]
[emoji23]View attachment 1171835
Hivi unadhani kweli haelewi?Mkuu ni air hostess, maana inamaanisha wahudumu wa ndege ila air hostages inamaanisha mateka wa kwenye ndege...kama sijakosea
hawa ndio umeona warembo!
Ulishawai panda Qatar Air ways ukawaona mahostess wao! alafu warefu, kwa huduma wako vizuri sana. Hawa wa kwetu wapunguze kula dona na makande
View attachment 1171910View attachment 1171911
Ukitaka ujue huduma za kitanzania wape stress kidogo ndo utajua kuwa customer care huwa haiigwi. Bali kiinglishi kinapotea na ukali juu afu uzuri unapotea.
Siku moja nilipanda air bus kutoka Mwanza to Dar es Salaam. Dogo mmoja alikuwa ndo mara yake ya kwanza kupanda dah alivyowasumbua nikawa nacheka ile customer care ikaisha dada akawa mkali [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Tanzania [emoji1241] customer care iko chini sana. Inabiidi somo lianze kufundishwa now kuanzia awali hadi chuo kikuu kama ilivyo uraia
Acha wivu bana.. sema umesahau lini umekwea air Tanzania.
Watu wanapigana vikumbo kukwea air tanzania just kuwaona hawa warembo na kupata huduma zao.
Acha wivu bro[emoji28][emoji28]
Nyie mnanichanganya mpaka naonekana mshamba, hivi ni air hostess au air hostages?
Mkuu tuvumilie na kiinglishi chetu ch kukafirishwa.
Ila ninekuelewa.. yamesha wahi nitokea tena air Tanzania.
Alitaka kunihamisha seat nikagoma, akwa mkali.
Ila kwa sasa naamini wamesha anza kuwekeza kwenye training za hawa watumishi.
Uzi kama huu bila picha ni umbea tuHawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..
Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.
Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..
Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.
1. Wanalugha nzuri
2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.
3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.
4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.
Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.
Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..
Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.
Wengine wameweka makucha ya bandia.
Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..
Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.
Nadhani wewe unababiashwa na rangi za ngozi zao tu; kwa mfano kwenye hii picha mwanamke mwenye sura ya kuependeza kuweza kushiriki mashinandao ya urembo ni mmoja tu. Wengine watatu watapata shida sana kwenye raundi ya kwanza tu.
View attachment 1171914
Nini maana ya mrembo?Mkuu tuvumilie na kiinglishi chetu ch kukafirishwa.
Ila ninekuelewa.. yamesha wahi nitokea tena air Tanzania.
Alitaka kunihamisha seat nikagoma, akwa mkali.
Ila kwa sasa naamini wamesha anza kuwekeza kwenye training za hawa watumishi.
Ok waache kuvaa hayo mawigi ya buku.
Jaribu kuheshimu utu wa watu mkuu.Mwanzoni waliweka misukuma mibayaaaa....
Wa sasa ni hovyo tu sioni polite
Hawa watoto sijui wamewachukua wapi..
Wengine rangi ya kunde, wengine weusi, wengine warefu , wengine wafupi..
Sijui ni ile rangi ya uniform, blue na njano katikati ya mkato wa miguu nyuma.
Nilikaaa na mzungu mmoja basi anawakodolea macho safari nzima..
Ukweli hawa warembo wamefanya niiipendi air tanzania.
1. Wanalugha nzuri
2. Wana smile vizuri utadhani hawaja wahi kuwa na matatiZo.
3. Wanaongea kingereza na kiswahili vizuri.
4. Wale wanaosuka twende kilioni hao ndio wameua.. yaani mnaifanya Tanzania kuwa ya kipekee.. Sijawahi kudhani kusuka kunawafanya wasichana kuoendeza kiasi kile.. Big up wanao wasuka.
Anaye wavalisha hawa wafanyakazi na kuwaelekeza nampa big up.
Jambo moja ambalo naomba walifanye .. wawe na kucha fupi, wakate kucha..
Wengine makucha marefu hadi tunaogopa.
Wengine wameweka makucha ya bandia.
Jamani mle ndani mnahudumia hata watoto ..
Big up air hostess wote kwa kazi nzuri.. nimeipenda huduma yenu kwa air Tanzania.