Aingiaye Pass kwa Kugonga hodi

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,273
2,000
Asalaam Aleykum.... Bwana Asifiwe ..Hodi wa JF naombeni ukaribisho wenu tuishi kwa amani na Upendo
Nimeingia kwa pasi nikigonga mioyo yenu ifunguke nipate ukaribisho wenu mwema
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,273
2,000
Thanks But Nahisi njaa hivi kuna mgahawa wowote humu mnisindikize kupata kituliza koo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom