Aina mpya ya ujambazi


msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,491
Likes
1,292
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,491 1,292 280
Habarini wajameni,

Kumekuwa na ujambazi mpya siku hizi watu hawaji kuvamia wala nini, jirani zangu wawili wameibiwa kwa staili hiyo, wamekuja jamaa wameshika radio call wanajidai wanaongea "helooo huyo jamaa msimtoe mpaka nirudi mwacheni leo alale ndani" tukajua labda huyu jamaa ni polisi wakaulizia nyumba ya flani iko wapi wakaelekezwa wakaenda wamekaa ndani weee baada ya nusu saa wakatoka wamebeba begi wakaondoka.

Baada ya nusu saa watu wanasikia kelele kwenye nyumba ambayo hao wanaojifanya mapolisi wametoka.

Watu kwenda wanakuta wenye nyumba wamefungwa kamba jamaa wamebeba laptop, simu, tv na fedha hiyo ilikuwa saa tatu za asubuhi.

KUWA MAKINI CHUKUA TAHADHARI
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,403
Likes
27,513
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,403 27,513 280
Mbinu nyingine ambayo wameifanya mtaani kwetu, ilikuwa kwamba siku hiyo kulikuwa na mkutano wa mtaa na mwenyekiti wa mtaa akawa amesisitiza kuwa vijana na wanaume walio nguvu sio wazee watatakiwa kuweka mpango madhubuti wa kufanya doria usiku. Siku hiyo hiyo baada ya kikao hicho wezi wakatunga mbinu, wakaenda kwenye nyumba ya mtu, wakamgongea kijana wao dirishani maana hiyo nyumba haina fensi (sijui walijuaje dirisha la kijana yule), wakaanza kumfokea "YAANI WEWE UMELALA NDANI MUDA HUU, INA MAANA HUTAKI KUFANYA DORIA NA HALI LEO MWENYEKITI WA MTAA ALISISITIZA KUWA TUFANYE DORIA? TOKA NJE" yule kijana akatoka. Alivyotoka wakamuuliza mko wangapi humu? kijana akasema idadi. Mwamshe baba yako haraka (ilikuwa mbinu wajue kama baba yupo au hayupo). kijana akajibu kuwa baba yuko safari yuko mama tu. wakamwambia amwamshe mama yake. Yule mama alivyofika na yeye wakaanza kumfokea kuwa kwanini vijana wake hawaenda doria. Wanasema hao wezi mmoja wao alivaa suruali kama ya polisi. Basi wakamwamrisha mama afungue mlango waingie ndani, wakaingia ndio wakaanza kumpiga na mabapa ya mapanga, waliiba laki nne, mfuko wa sukari, tv flat screen.
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,399
Likes
13,746
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,399 13,746 280
Asante sana kwa taarifa Mkuu. Tutazifanyia kazi
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,906
Likes
8,829
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,906 8,829 280
Viwanda
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,162
Likes
8,418
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,162 8,418 280
Habarini wajameni,

Kumekuwa na ujambazi mpya siku hizi watu hawaji kuvamia wala nini, jirani zangu wawili wameibiwa kwa staili hiyo, wamekuja jamaa wameshika radio call wanajidai wanaongea "helooo huyo jamaa msimtoe mpaka nirudi mwacheni leo alale ndani" tukajua labda huyu jamaa ni polisi wakaulizia nyumba ya flani iko wapi wakaelekezwa wakaenda wamekaa ndani weee baada ya nusu saa wakatoka wamebeba begi wakaondoka.

Baada ya nusu saa watu wanasikia kelele kwenye nyumba ambayo hao wanaojifanya mapolisi wametoka.

Watu kwenda wanakuta wenye nyumba wamefungwa kamba jamaa wamebeba laptop, simu, tv na fedha hiyo ilikuwa saa tatu za asubuhi.

KUWA MAKINI CHUKUA TAHADHARI
Inamaana hyi tv nayo iliwekwa kwenye begi?,itakuwa nchi 20 hyo
 
N

No signal

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
493
Likes
760
Points
180
N

No signal

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
493 760 180
Kuna ile style yao nyingine ya kufungulia maji.Wanachokifanya ni kwamba kama nyumbani kwako una bomba nje, jamaa wanakuja usiku wanafunguliua maji mpaka mwisho,sasa wewe jifanye kiherehere utoke nje kwenda kuyafunga......hapo ndo utajua kwanini Idd Amini Nduli anaitwa dada.Ni bora uyaache yamwagike bili isome mtapambana na mamlaka ya maji muda wa bill ukifika.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,162
Likes
8,418
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,162 8,418 280
Mbinu nyingine ambayo wameifanya mtaani kwetu, ilikuwa kwamba siku hiyo kulikuwa na mkutano wa mtaa na mwenyekiti wa mtaa akawa amesisitiza kuwa vijana na wanaume walio nguvu sio wazee watatakiwa kuweka mpango madhubuti wa kufanya doria usiku. Siku hiyo hiyo baada ya kikao hicho wezi wakatunga mbinu, wakaenda kwenye nyumba ya mtu, wakamgongea kijana wao dirishani maana hiyo nyumba haina fensi (sijui walijuaje dirisha la kijana yule), wakaanza kumfokea "YAANI WEWE UMELALA NDANI MUDA HUU, INA MAANA HUTAKI KUFANYA DORIA NA HALI LEO MWENYEKITI WA MTAA ALISISITIZA KUWA TUFANYE DORIA? TOKA NJE" yule kijana akatoka. Alivyotoka wakamuuliza mko wangapi humu? kijana akasema idadi. Mwamshe baba yako haraka (ilikuwa mbinu wajue kama baba yupo au hayupo). kijana akajibu kuwa baba yuko safari yuko mama tu. wakamwambia amwamshe mama yake. Yule mama alivyofika na yeye wakaanza kumfokea kuwa kwanini vijana wake hawaenda doria. Wanasema hao wezi mmoja wao alivaa suruali kama ya polisi. Basi wakamwamrisha mama afungue mlango waingie ndani, wakaingia ndio wakaanza kumpiga na mabapa ya mapanga, waliiba laki nne, mfuko wa sukari, tv flat screen.
Huyo dogo naye hana akili,usiku wa manane unamfunguliaje mtu usiyemjua mlango,hao wacha waibiwe tu akili ziwakae sawa.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,403
Likes
27,513
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,403 27,513 280
walizuga wako doria
Huyo dogo naye hana akili,usiku wa manane unamfunguliaje mtu usiyemjua mlango,hao wacha waibiwe tu akili ziwakae sawa.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,045
Likes
3,832
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,045 3,832 280
polisi wa busy na kuwahoji kina zito
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
67
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 67 45
Kuna ile style yao nyingine ya kufungulia maji.Wanachokifanya ni kwamba kama nyumbani kwako una bomba nje, jamaa wanakuja usiku wanafunguliua maji mpaka mwisho,sasa wewe jifanye kiherehere utoke nje kwenda kuyafunga......hapo ndo utajua kwanini Idd Amini Nduli anaitwa dada.Ni bora uyaache yamwagike bili isome mtapambana na mamlaka ya maji muda wa bill ukifika.
Hii ya maji ni kali watawapata wengi na mimi ningekua mmoja wao asante mchangiaji maana nilikua fasta maji yakimwagika tu nawahi kuyafunga hata usiku wa manane
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,650
Likes
5,235
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,650 5,235 280
Wapigeni picha kabla ya halafu muwaambie 'You are Welcome tuonane Facebook Instagram etc.'
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
Wa hivyo sisi huku mtaani kwetu tuliwakomesha! Wamekuja na simu vyao vya upepo wakijidai kupiga piga nasi hapa jirani tukaanza kualikana tukawaweka kati. Tulivyowapekua ndo tukakuta kuwa ni wezi,, wacha tuwape kibano mpaka walihara!! Wamshukuru mwenyekiti wa mtaa aliwahi kuwapigia simu viherehere nao wakawahi!
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,324
Likes
5,678
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,324 5,678 280
Habarini wajameni,

Kumekuwa na ujambazi mpya siku hizi watu hawaji kuvamia wala nini, jirani zangu wawili wameibiwa kwa staili hiyo, wamekuja jamaa wameshika radio call wanajidai wanaongea "helooo huyo jamaa msimtoe mpaka nirudi mwacheni leo alale ndani" tukajua labda huyu jamaa ni polisi wakaulizia nyumba ya flani iko wapi wakaelekezwa wakaenda wamekaa ndani weee baada ya nusu saa wakatoka wamebeba begi wakaondoka.

Baada ya nusu saa watu wanasikia kelele kwenye nyumba ambayo hao wanaojifanya mapolisi wametoka.

Watu kwenda wanakuta wenye nyumba wamefungwa kamba jamaa wamebeba laptop, simu, tv na fedha hiyo ilikuwa saa tatu za asubuhi.

KUWA MAKINI CHUKUA TAHADHARI
TV imebebwa kwenye begi, hii itakuwa inch 11 flat
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
232
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
232 141 60
Wa hivyo sisi huku mtaani kwetu tuliwakomesha! Wamekuja na simu vyao vya upepo wakijidai kupiga piga nasi hapa jirani tukaanza kualikana tukawaweka kati. Tulivyowapekua ndo tukakuta kuwa ni wezi,, wacha tuwape kibano mpaka walihara!! Wamshukuru mwenyekiti wa mtaa aliwahi kuwapigia simu viherehere nao wakawahi!
Safi sana.
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,743
Likes
2,393
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,743 2,393 280
Hii ya maji ni kali watawapata wengi na mimi ningekua mmoja wao asante mchangiaji maana nilikua fasta maji yakimwagika tu nawahi kuyafunga hata usiku wa manane
Cha msingi unavyolala hakikisha bomba limefungwa vizuri
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,263
Likes
4,587
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,263 4,587 280
Ugumu wa maisha ni kipimo cha akili.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,162
Likes
8,418
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,162 8,418 280
walizuga wako doria
Doria wanalinda nje sio majumbani mwa watu kijana alifanya makosa,unamuaminije mtu kizembe hivyo tena usiku,alitakiwa ajithibitishie identity na uhalali wa hao watu kuwasumbua usiku kabla hajawafungulia .Iko wazi kabisa kuwa hutakiwi kumfungulia mgongaji hodi usiyemfahamu usiku,security protocols zinatakiwa kufundishwa mashuleni na kwenye vyombo vya habari.Kuna kanuni za usalama ambazo ukizifuata mabaya mengi yatakuepuka.
 

Forum statistics

Threads 1,251,189
Members 481,615
Posts 29,761,823