Aina gani ya laptop ni imara?.

Aina gani ya laptop ni imara?.

Masele Joe

Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
45
Reaction score
4
Hivi ni aina gani ya laptop ni imara na inadumu kati ya Dell,Toshiba,Compaq,Lenovo na HP?.
 
Dell za zamani yan we ingia 2 kitaa, katafute Dell latitude, hz nyingne ni Pressure tu!
 
DELL ndio kiboko ninayo ya kwangu ina miaka minne ila ukiichek kama mpya vile!
 
DELL ndio kiboko ninayo ya kwangu ina miaka minne ila ukiichek kama mpya vile!

Dell ni majanga tu..nimeapa siji kununua tena. Im sure uliyonayo lazima imekufa betri na cd/dvd haisomi!!
 
Hivi ni aina gani ya laptop ni imara na inadumu kati ya Dell,Toshiba,Compaq,Lenovo na HP?.

Hp n brand nzur na laptop imara na hata hvyo haijavamiwa xana na hawa wachna wanaotoa fake za toshiba ,dell au hata compaq.. Cha msingi uelewe kla kompyuta n nzur ispokuwa hawa wanaotengeneza fake wanaharbu sfa za kompyuta huska ..me bnafs natumia del mwaka xaxa haijawah nxumbua hata kdogo.. Hi n kwaxabub xkuogopa bei wakat wa kununua maana nljua n ktu imara
 
Hivi ni aina gani ya laptop ni imara na inadumu kati ya Dell,Toshiba,Compaq,Lenovo na HP?.
Mkuu Masele Joe, kwa vile umeuliza bora kati ya hizo, very unfortunately bora kabisa kwenye list yako haipo!. Laptop inayoongoza kwa uimara ni Mac Book Pro, case yake ni aluminium dicast!, iliyofunikwa kwa rubber, hata ikidondoka chini puu!, haivunjiki, haiharibiki, haitikisiki!. Mac inafuatiwa na Sony Viao na baada ya hapo ndipo zinafuatia Lenovo, Dell, Toshiba na Compaq, HP ni vimeo!.

Tembelea workshops za computes, utashuhudia idadi ya vimeo!. Mimi japo natambua the best ni mac, tatizo pekee la mac bei!, kuna wakati nikiwa nchi za wenzetu, niliamua kununua HP Pavillion, 17" kwa bei poa toka HP dealer mwenyewe!. Niliporudi bongo, hata miezi sita haikupita, screen ilizima!, kuipeleka kwa dealer wa hapa kuitengeneza kwa guarantee yake, akachomoa kuwa guarantee inafanya kazi nchi ile ile nilikonunulia!. Nimewapelekea fundi mangungo wetu!, jamaa kaniambia screen imekufa na mother body pia dead!. Nilijuta!.
Pasco.
 
Mkuu Masele Joe, kwa vile umeuliza bora kati ya hizo, very unfortunately bora kabisa kwenye list yako haipo!. Laptop inayoongoza kwa uimara ni Mac Book Pro, case yake ni aluminium trisilicate!........
Pasco na wanaJAMIIFORUMS wengine naomba mnielekeze ni maduka gani kwa hapa Dar naweza pata Laptop nzuri yenye Specifications nzuri. Nina HP G60-445DX, Duo Processor 2.2GHz, RAM 4GB, HdD 320GB ila nimeshaichoka, nataka kubadilisha.

Nikipata Intel Core i7 2.8GHz, RAM ianzie 8GB, HDD ianzie 750GB na screen yake iwe na ukubwa wa kuanzia 15"
 
Last edited by a moderator:
Dell za zamani yan we ingia 2 kitaa, katafute Dell latitude, hz nyingne ni Pressure tu!

Nna DELL latitude D600, nataman kuitupa kwan haifi... Nimechoka aisee tangu 2007 na tena alileta rafiki yangu used from Chinaaa
 
Pasco na wanaJAMIIFORUMS wengine naomba mnielekeze ni maduka gani kwa hapa Dar naweza pata Laptop nzuri yenye Specifications nzuri. Nina HP G60-445DX, Duo Processor 2.2GHz, RAM 4GB, HdD 320GB ila nimeshaichoka, nataka kubadilisha.

Nikipata Intel Core i7 2.8GHz, RAM ianzie 8GB, HDD ianzie 750GB na screen yake iwe na ukubwa wa kuanzia 15"
Nenda pale Elite Computes ya Sea Cliff, kanunue hii kitu MacBook Pro Retina Display's 2013 edition, inatumia OS X Mavericks powered by Intel's Haswell processors, iko juu zaidi ya corei7! with 12 hrs battery life!Storage ni 1TB RAM ni 16 GB inatumia DDR 2 za 8GB each!.
Ram ni 16.GB inatumia DDR 2 za 8.GB each. Storage ni 1TB!.
P.
 
Pasco na wanaJAMIIFORUMS wengine naomba mnielekeze ni maduka gani kwa hapa Dar naweza pata Laptop nzuri yenye Specifications nzuri. Nina HP G60-445DX, Duo Processor 2.2GHz, RAM 4GB, HdD 320GB ila nimeshaichoka, nataka kubadilisha.

Nikipata Intel Core i7 2.8GHz, RAM ianzie 8GB, HDD ianzie 750GB na screen yake iwe na ukubwa wa kuanzia 15"
Nenda pale Elite Computes ya Sea Cliff, kanunue hii kitu MacBook Pro Retina Display’s 2013 edition, inatumia OS X Mavericks powered by Intel’s Haswell processors, iko juu zaidi ya corei7! with 12 hrs battery life!Storage ni 1TB RAM ni 16 GB inatumia DDR 2 za 8GB each!.
Ram ni 16.GB inatumia DDR 2 za 8.GB each. Storage ni 1TB!.
P.
 
Dell is the best laptop eveeeer

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom