Aicc Watinga Kwenye Ufisadi


socrates

socrates

Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
socrates

socrates

Member
Joined Jun 26, 2008
15 0 0
Nilivyopata habari hii nilidhani ni udaku lakini baada ya kutemebelea Arusha hivi majuzi kwa lengo la kubook mktano kwenya ukumbi wa Simba Uliokarabatiwa nilishangaa na kuamini ni kweli. Nimepata data kidogo tu za kuanzia .

Katika kukarabati ukumbi wa AICC kwa ajili ya Sulivan , kiongozi wa AICC Bwana Kaaya aliingia mikataba ya kujenga ukumbi huo kitapeli na kusababisha hasara kubwa. Makampuni mengi yalikuwa ya nje na walichofanya ni wizi wa wazi wazi mchana kweupee. Mfano nilpata info kuwa Kampuni moja ya iitwayo Notson Accustica ya Spain na Ufaransa ililipwa paundi 85,000. 00 bila kufanya kazi yoyote .Kazi hiyo alipewa fundi wa Kibongo kwa hela kidogo tu huku wazungu akiishia na kitita hicho cha fedha bureee.

Kwa macho yangu nimeshuhudia ukumbi huo .Japokuwa ukiona kwa macho tu unapendeza lakini mkikaa hamuwezi kupishana na hatari ikitokea kujiokoa ni ndoto. Viti vyote ni vya sinema hall na hkuna meza. Nilihoji kidogo niliambiwa hata hmeshimiwa Jk aliwahi kuhoji ila Kaaya ni best yake . Gharama ilitomika ni zaidi ya billion 4 na asilimia 75% ya gharama hiyo zililipwa kampuni za kitapeli na amabzo kuzipata haukufuatwa utaratibu wa manunuzi PPRA. Nimeambiwa Bwana Kaaya alisafiri mwenyewe na kuingia maktaba na kampuni hizo moja kwa moja huko huko France na Spain. La zaidi sana ni kwamba kampuni hizo zinahisiwa kuwa na uhusiano wa karibu sana.

Ili kuthibisha hili nimejaribu kuuliza washkaji Wizarani ya Mambo ya nje nikaambaiwa fedha hizo zote zinalipwa na serikali . Hapa ndipo pamenipa confu maana sasa naamini ufisadi umetinga huko. Ukiacha kazi za ujenzi ambazo nilishuhudia kampuni za kibongo zikifanya makampuni haya yalilipwa fedha hizi bila utaritibu. Licha ya hiyo nyingine hazikufanya kazi kabisa.

Figuera International 507,465.00

Jordi Mas I Sangeles 73,195.00

Notson Acustica 185,000

Audio Visuel Company 507,244.00
Total Euros 1,272,904

Na Huu si udaku. Mapamabano dhidi ya ufisadi na magumu kuliko chochote. Walioko Arusha fuatilieni ukweli wa mambo mmwage hapa.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Kaaya hajaanza leo haya.Ni matendo yake machafu anayofanya kila leo.Anataka mpaka kuinunua AICC Hospital anafanya juu chini yeye na Mkurugenzi wa Estate Kulwa.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Kevo,

Nahisi kizungu zungu kabisa.....Hivi tutabaki na kitu gani katika hii nchi kila mahali ni ufisadi kwa kwenda mbele???? Shamba la bibi watu wanahamisha mazao tu...Bibi anakoroma!!! Aibu!!!!!!!!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Kuhusu gharama uliyotaja naamini ndivyo ilivyokuwa imekadiriwa. Msemaji mmoja wa AICC alisema na kutoa maelezo yanayofanana na yako alipohojiwa kwenye TV. Na aliyataja kwa majina hayo makampuni ya nje na nchi yaliko.

Huu utata unaojitokeza sasa, kweli unastaajabisha na naanza kuamini madai yako yanaweza kuwa kweli.

Kazi nzuri bwana socrates.


.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mhh jamani sasa tukikaba kila idara hakuna atakaye salimika wote wameoza kabisa hakuna msafi tuna kazi ngumu sana kuwashughulikia hawa watu.Ila njia pekee nikuendeleza mapambano tu.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Tanzania inaliwa juu, chini, katikati, pembeni, kushoto, kulia, mbele na nyuma.
Anyway, mwenye uwezo, hasa kwa wale walio A town wanaweza kukusanya data kuhusu ufisadi hii na kuzimwaga hapa ili mambo mengine yanedelee
 
socrates

socrates

Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
socrates

socrates

Member
Joined Jun 26, 2008
15 0 0
Kuhusu gharama uliyotaja naamini ndivyo ilivyokuwa imekadiriwa. Msemaji mmoja wa AICC alisema na kutoa maelezo yanayofanana na yako alipohojiwa kwenye TV. Na aliyataja kwa majina hayo makampuni ya nje na nchi yaliko.

Huu utata unaojitokeza sasa, kweli unastaajabisha na naanza kuamini madai yako yanaweza kuwa kweli.

Kazi nzuri bwana socrates.


.
Hizo Euros 1,272,904 ni kwa ajili ya viti,carpet, na vifaa vya sauti tu. Gharama kamili ni Tsh 4.5 billion. Huwezi kuamini hadi leo kuna viongozi wanafanya vitu kama vile nchi imeshakuwa Somalia. Inawezekaneje mtu mmoja kujiamulia kutumia fedha ya Umma bila kufuata taratibu?

Taarifa za kuaminika ni kwamba ni kweli serikali ndio imtoa fedha kupitia katibu Mkuu Wizara ya Nje.
 
M

mmeru

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mmeru

Member
Joined Jul 23, 2008
6 0 0
Yote yana mwisho,na mwisho wake ni mchungu kuliko subiri!!mawazo ya viongozi wa awamu ya nne ni ya kifisadi,ila mwisho wa yote hatimaye ukweli utashinda ni saa ya ukombozi,tuchukueni hatua!!!
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,641
Likes
802
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,641 802 280
cha muhimu tuchunguze uteuzi wake ni kwa sababu ni Kijana wa Elenino au ni mtu aliye kula na JMK hapo mwanzo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Tusubiri kuona kama ripoti ya Mkaguzi Mkuu itaonesha jambo lolote.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,641
Likes
802
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,641 802 280
Tusubiri kuona kama ripoti ya Mkaguzi Mkuu itaonesha jambo lolote.
Tutegeme lini hiyo Report, maana waswahili wanasema ngoja ngoja humiza matumbo, au ngoja ngoja utakuta mtoto si wako kama ni muda mrefu toka sasa , then wanatakiwa wafanye special audit.
na Hivi hawa watu wa wa Arusha/Meru wanamjaribu Raisi ili wakichukuliwa hatua waseme JMK ana uadui nao aU? Maana Kwenye Mwananchi kuna issue ya Severe kukaa hotelini kwa miezi 9 sasa kisa anasubiri nyumba inayo karabitiwa, cost so far ni 9million, ambayo ingetosha kukodisha nyumba sema 1mill a month. Kisa hakuna fedha za ukarabati, lakini za Hoteli Zipo?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Tutegeme lini hiyo Report, maana waswahili wanasema ngoja ngoja humiza matumbo, au ngoja ngoja utakuta mtoto si wako kama ni muda mrefu toka sasa , then wanatakiwa wafanye special audit.
na Hivi hawa watu wa wa Arusha/Meru wanamjaribu Raisi ili wakichukuliwa hatua waseme JMK ana uadui nao aU? Maana Kwenye Mwananchi kuna issue ya Severe kukaa hotelini kwa miezi 9 sasa kisa anasubiri nyumba inayo karabitiwa, cost so far ni 9million, ambayo ingetosha kukodisha nyumba sema 1mill a month. Kisa hakuna fedha za ukarabati, lakini za Hoteli Zipo?
Hapo ndo huwa naona kihindi hindi siku zote! Nashindwa kuelewa hili neno serikali utadhani haiundwi na watu wenye akili timamu wanao weza fikiri!.

Kulipa mahoteli, kuandaa ma workshop makubwa na makongamano ya garama kubwa hizo pesa zipo lakini si za mambo ya msingi ambayo yangepunguza upotevu wa pesa nyingi kama hizi!
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
AICC ilikuwa inaendeshwa kifisadi tangu enzi za Lowassa. ni Idara nyingine yenye mauza mauza katika nchi yetu..hili halinishangazi hasa ukizingatia kuwa Kaaya ana malengo ya kugomea mbunge 2010 kupitia ccm. Katika kura za maoni 2005 alikosa kwa sababu za kinithamu lakini amepania 2010 kurekebisha..huenda ndio anajikusanyia mtaji wa kampeni hivyo.
 
M

mgirima

Member
Joined
May 24, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
0
M

mgirima

Member
Joined May 24, 2008
82 0 0
Hivi kuna connection yoyote kati ya Kaaya - AICC na Kaaya ya DAWASCO?
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
AICC ilikuwa inaendeshwa kifisadi tangu enzi za Lowassa. ni Idara nyingine yenye mauza mauza katika nchi yetu..hili halinishangazi hasa ukizingatia kuwa Kaaya ana malengo ya kugomea mbunge 2010 kupitia ccm. Katika kura za maoni 2005 alikosa kwa sababu za kinithamu lakini amepania 2010 kurekebisha..huenda ndio anajikusanyia mtaji wa kampeni hivyo.
Well,this is getting nastier!Jamani kwenye huu uchunguzi msimsahahu huyu Bwana anaitwa Tsavo maana aliingia AICC hana kitu sasa hivi ana majumba kadhaa,magari na hata petrol station jamani kazitoa wapi hizi?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
Well,this is getting nastier!Jamani kwenye huu uchunguzi msimsahahu huyu Bwana anaitwa Tsavo maana aliingia AICC hana kitu sasa hivi ana majumba kadhaa,magari na hata petrol station jamani kazitoa wapi hizi?
Huyo ni shemeji yake Kaaya . Alipata CPA kwa kupitia mfumo wa NABE N.K . leo ni Mkurugenzi wa Fedha na Utawala. Kaaya kama kawaida yake ya kuspin aliwadanganya Board yao wakampa ukurugenzi bila kuangalia vigezo muhimu.

Halafu hiyo Bodi inaongozwa na wasomi wa chuo kikuu wengi tu lakini wakishapewa mshiko na Kaaaya hawaoni tena upuuzi mwingine. Profesa Posi hili linakuhusu asilimia 100. Wake up.
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Huyu Kaaya amekuwa anafanya mabo jinsi anayojisikia. Ameweza hata kupandisha kodi za nyumba za AICC kwa asilimia mia moja na hajataka hata kukutana na wapangaji ili hata kutoa maelezo kwa nini kodi ipande kiasi hicho. Na sio kwamba wanahudumia hizo nyumba hakuna chochote kinachofanyika nyumba zinazidi kuchakaa kadri siku zinavyoenda.
 
socrates

socrates

Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
socrates

socrates

Member
Joined Jun 26, 2008
15 0 0
Huyu Kaaya amekuwa anafanya mabo jinsi anayojisikia. Ameweza hata kupandisha kodi za nyumba za AICC kwa asilimia mia moja na hajataka hata kukutana na wapangaji ili hata kutoa maelezo kwa nini kodi ipande kiasi hicho. Na sio kwamba wanahudumia hizo nyumba hakuna chochote kinachofanyika nyumba zinazidi kuchakaa kadri siku zinavyoenda.
kama hakupandisha bei atakula wapi? Jua hela za Sulivan zilkuwa mara moja tu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,442
Members 475,125
Posts 29,257,976