Aibu: Umeme wakatika bungeni, giza latawala.

Aibu: Umeme wakatika bungeni, giza latawala.

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Posts
348
Reaction score
326
Ni mara baada ya Vincent Nyerere kumaliza kutoa ufafanuzi wa hoja za wachache katka kamati namba 8. Kabla tu ya bunge kuahrishwa gafla umeme ukakatika na giza nene kutawala mpaka mwsho wa shuguli za bunge huku makamu mwenyekiti akiongea gizani kuahrisha bunge huku akiwa haonekani akisikika sauti tu na mianga ya simu kutawala ukumbi wa bunge. Swali, hivi bunge linakosa automatic generator?
 
Ni mara baada ya Vincent Nyerere kumaliza kutoa ufafanuzi wa hoja za wachache katka kamati namba 8. Kabla tu ya bunge kuahrishwa gafla umeme ukakatika na giza nene kutawala mpaka mwsho wa shuguli za bunge huku makamu mwenyekiti akiongea gizani kuahrisha bunge huku akiwa haonekani akisikika sauti tu na mianga ya simu kutawala ukumbi wa bunge.

Bahati mbaya
 
Ni mara baada ya Vincent Nyerere kumaliza kutoa ufafanuzi wa hoja za wachache katka kamati namba 8. Kabla tu ya bunge kuahrishwa gafla umeme ukakatika na giza nene kutawala mpaka mwsho wa shuguli za bunge huku makamu mwenyekiti akiongea gizani kuahrisha bunge huku akiwa haonekani akisikika sauti tu na mianga ya simu kutawala ukumbi wa bunge.

Ndio maana Tbc walikimbia mapema

Mkuu kesho wanakutana saa ngapi?
 
Profesa Muhongo alikuwepo? kama alikuwepo angestahili kuchapwa vibao kwenye giza kwani ndiye aliyesema umeme hautakatika tena. Dawa ya Prof Muongo ndiyo hiyo
 
Sasa umeme kukatika kwa sababu ya hitilafu za kiufundi ni aibu gani?
 
Unafikiri kwa akili yako unawea kujua na kutofautisha aibu na uzembe wa utawala wa ccm? Bunge linashindwa kuwa na auto switch generator?
Sasa umeme kukatika kwa sababu ya hitilafu za kiufundi ni aibu gani?
 
muhongo anyatiwe pale alipo azabwe vibao...tena mzabaji awe tundu lisu

picha liwe hivi tundu lisu ananyanyuka anyata anamzaba kibao cha kwanza muhongo ile anamzaba chapili umeme unawaka

unahisi movie itaishaje
 
Hii nchi ni mungu tu anasaidia na sala za watakatifu kama sisi ndo maana inaenda ila ingeshasambaratika ck mingi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom