Aibu kubwa NEC-CCM Kupokea Sisimizi: Mdee

Aibu kubwa NEC-CCM Kupokea Sisimizi: Mdee

mimi naona tumekuwa mabingwa wa kufuatilia maisha ya watu,we gari la la Halima unalifahamu sana kwa undani kiasi hicho,halafu tupunguzeni majungu maisha ya mtu binafsi tuyaache kama yalivyo.

Sidhani kama suala la kuolewa ni la muhimu sana huku mtaani kwetu wanawake wengi hawajaolewa na mimi ninaona ni kawaida tu,tuachane na maisha ya kale.
 
Kuwe na kitufe cha kubonyeza ili kunotify watu kuhusu hangover za member wanao post utumbo kama huu ili tusisumbuke kuchangia

mkuu naunga mkono hoja. halafu kuwepo na sehemu ya dislike.ili tukipita tumuone mtu alivyo na dislike nyingi.au unlike nyingi zionekane.
 
Umeharibu mwishoni. Mwanzoni nilijua upo serious,peleka jukwaa la jokes
 
Wanakula,kunywa na kuva! Siku zina-enda,wanaume kama mabintii....
 
watu wengine bhana. sasa maisha binafssi ya mdee kuyaleta hapa ili iweje? siasa kama hz zilikuwa zinafaa sana wakati wa analogia sio wakati wa digitali. siku hz tunaangalia uwezo wa mtu. nyie maccm mtakufa kihoro.
 
Wewe uliyeOLEWA umefanya nini ktk jamii au hata ukoo wenu unachoweza write about!
 
Mtu katoa wazo, ajibu na ninyi si kuwaza chama. Inaonekana mnaleta siasa hapa
 
Kwani cha ajabu ni kipi? Toka lini kauli za wanasiasa wengi wa Tanzania zilikuwa siyo tata.
 
Jamani Uongozi unaanzia home na uwakilishi pia vilevile.....sasa kitandani je anawakilisha wanawake ipasavyo?
 
Halafu baadae magamba wenzie watasema "CDM wana matusi sana,jibuni hoja za jamaa acheni matusi" Hivi katika post hiyo hapo juu kuna hoja au upuuzi wa kufuatilia maisha ya watu binafsi? Naona mpo kwa ajili ya kuwatafutia Wapenzi wa CDM BAN ili muendeleze propaganda zenu chafu humu Jf bila kupingwa.NB: Nawashauri wana CDM bora tusiwe tunachangia upuuzi kama huu,maana mwisho wa siku huwa wanaamsha hasira na kufanya tuwatukane na baadae wanaanza kutuchafua kuwa chama chetu cha matusi na tupigwe ban humu Jf ili wapost mada zao za kukashifu CDM bila kupingwa.
 
JF members ni wengi lakini great thinkers ni wachache!

Usiniulize niko kundi gani.
 
Back
Top Bottom