AI video generator applications za gharama nafuu

AI video generator applications za gharama nafuu

Ushauri..

AI generated videos hazina human touch na ni rahisi kupuuziwa..

Hiyo 6m ni kubwa mno, kama ungeweza Unge fanya real production,, trust me ukienda kusaka director ambaye yuko hungry ukawa unampa laki kwa siku.. Then ukagharamia location hauta tumia hela nyingi na itauza sana.

Sijui kwanini but I find AI generated stuff hectic..

Sijajua maudhui ya hiyo documentary ila kama ni ya kibiashara tumia AI kwa uchache sana. Itakusaidia kwenye sales.

Anyways, hongera kwa kujifungua, Mwambie uncle Nakuja kumwona soon(jokes).

Best wishes
NImebahatika kupata nafasi ya kupeleka demo sehemu 2 ila isopungua hizo episodes nilizotaja lkn wanajua ni Ai generated kwa asilimia kubwa.

Nikisema niandae na normal production company ukweli nitahitaji budget isopungua 150M na labda nitahitaji kufanya kazi na wakenya au wa south Afrika.Wabongo sidhani wataweza ku deliver kinachotakiwa.Wabongo hawako seriius na kwenye suala la muda ni vichomi.

ASANTE🙏
Ukija zawadi ziwe double
 
NImebahatika kupata nafasi ya kupeleka demo sehemu 2 ila isopungua hizo episodes nilizotaja lkn wanajua ni Ai generated kwa asilimia kubwa.

Nikisema niandae na normal production company ukweli nitahitaji budget isopungua 150M na labda nitahitaji kufanya kazi na wakenya au wa south Afrika.Wabongo sidhani wataweza ku deliver kinachotakiwa.Wabongo hawako seriius na kwenye suala la muda ni vichomi.

ASANTE🙏
Ukija zawadi ziwe double
Duh kama vile upo serious, safi sana mamaa 🔥
 
Upo sahihi hapo kwenye Ai video hazina human touch, but Kufanya production ya halisi n gharama zaidi hasa kwa urefu wa hizo documentaries anazotaka, kuzimaliza hizo Usishangae ikagonga zaidi ya 30m kwa bajeti ya kujibana.

Ai video zipo poa ila ubaya wetu n kutokuwa makini na kupuuzia makosa yanayoonekana, na wengine wanakurupukia kutengeneza Ai video bila hata kujua namna ya kuzitengeneza ndo mana wengi wenu mnaona Ai video n za kifala.
You are very right mkuu
 
Hizi zote gharama nafuu
 

Attachments

  • IMG_3555.jpeg
    IMG_3555.jpeg
    137.1 KB · Views: 2
  • IMG_3556.jpeg
    IMG_3556.jpeg
    165.2 KB · Views: 1
  • IMG_3557.jpeg
    IMG_3557.jpeg
    155.5 KB · Views: 1
  • IMG_3558.jpeg
    IMG_3558.jpeg
    152.7 KB · Views: 1
NImebahatika kupata nafasi ya kupeleka demo sehemu 2 ila isopungua hizo episodes nilizotaja lkn wanajua ni Ai generated kwa asilimia kubwa.

Nikisema niandae na normal production company ukweli nitahitaji budget isopungua 150M na labda nitahitaji kufanya kazi na wakenya au wa south Afrika.Wabongo sidhani wataweza ku deliver kinachotakiwa.Wabongo hawako seriius na kwenye suala la muda ni vichomi.

ASANTE🙏
Ukija zawadi ziwe double
Duuh mm sio expert aisee, ila hiyo 150M jau!

Inategemea na participants ila kama ni ya kawaida tu.. Kiasi hicho unapigwa.

Ila sikatai, depends na mandhari pia.

Anyways wishing you the very best

Unataka nije na zawadi double ila shem anisanukie kijana wa watu sina makuu?
 
Upo sahihi hapo kwenye Ai video hazina human touch, but Kufanya production ya halisi n gharama zaidi hasa kwa urefu wa hizo documentaries anazotaka, kuzimaliza hizo Usishangae ikagonga zaidi ya 30m kwa bajeti ya kujibana.

Ai video zipo poa ila ubaya wetu n kutokuwa makini na kupuuzia makosa yanayoonekana, na wengine wanakurupukia kutengeneza Ai video bila hata kujua namna ya kuzitengeneza ndo mana wengi wenu mnaona Ai video n za kifala.
Mimi naona bora mtu utengeneze animation kuliko AI generated video...

Ila sawa, tu kila mtu na mapendeleo yake
 
binafsi nimepiga hesabu ya hizo video + muda ntakaotumia + pesa za bando + pesa ya kulipia Ai let's say miezi miwili + pesa ya editing mana huwez kupata video ya AI ikiwa na dkk hizo 20+

So ukichek hapo utaona 6m n nyingi.

So hapo n ww mwnyw kuweka bajeti kulingana na hiyo hesabu hapo juu.

Hakuna uchawi, njia unazojua ww ndo hizo hizo zinazotumika.

Hapa nimekujibu vzr eee?
Njia ni hizo hizo kivipi wakati wewe umesema unaweza kutengeneza kwa gharama chini ya hii?😃😃

Ukinieleza jinsi yakupunguza hii gharama iwe japo 2M ndo utakua umenieleza vizuri😃😃

Naomba hizo mbinu kabla watoto wangu hawajaanza kukulikia ukapata laana😃
 
Duuh mm sio expert aisee, ila hiyo 150M jau!

Inategemea na participants ila kama ni ya kawaida tu.. Kiasi hicho unapigwa.

Ila sikatai, depends na mandhari pia.

Anyways wishing you the very best

Unataka nije na zawadi double ila shem anisanukie kijana wa watu sina makuu?
Mm naona yupo sahihi, video production ya maana inakula pesa knoma mzee wangu, ndo wana wengine wanachanganya Ai na real shooting
 
Njia ni hizo hizo kivipi wakati wewe umesema unaweza kutengeneza kwa gharama chini ya hii?😃😃

Ukinieleza jinsi yakupunguza hii gharama iwe japo 2M ndo utakua umenieleza vizuri😃😃

Naomba hizo mbinu kabla watoto wangu hawajaanza kukulikia ukapata laana😃
Ah na mm sitaki madogo wanipe laana 😂

Kwan ww hizo gharama za 6m ulipataje?
 
Hy video nmeichek YouTube hapa chap chap ili nikujibu vzr, so hizo sehemu za kushikana sijaziona so Labda n kweli walitumia Ai ila sehemu zile nyngn zote za beach n real production.
Kaka labda ningeomba jambo moja kaka kwako kuhusu nyimbo yangu nilie record, wewe unitengenezee cartoon ya kichekesho kupitia hiyo nyimbo yangu
 
Kaka labda ningeomba jambo moja kaka kwako kuhusu nyimbo yangu nilie record, wewe unitengenezee cartoon ya kichekesho kupitia hiyo nyimbo yangu
Nieleweshe vzr khs h ishu

Video ya kichekesho kwamba Kuwe na animation ya katuni ikibehave kulingana na nyimbo, then naongezea na some activities za ucheshi ndani yake?
 
Madogo wamegoma kupokea salamu zako hadi umpe mama yao mbinu za kupunguza gharama😃😃🏃‍♂️‍➡️
Tatizo n mama yao amekaza kichwa wakat tayr nshampa hesabu yote 😂

Hv hao madogo n wamekuja mapacha au?
 
Back
Top Bottom