AI haina umuhimu wowote hapa Tanzania

AI haina umuhimu wowote hapa Tanzania

GOLD BOY

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2023
Posts
387
Reaction score
492
Naomba ninukuu alivosema mheshimiwa Gwajima et AI haiepukiki inachochea ukuaje wa uchumi, ivi ni kweli ??

Kwa upande wangu hii sio kweli Tanzania kiteknolojia bado sana , nchi masikini utaileteaje AI kutatua changamoto za uzalishaji ilhali wakunamitambo au resources za uhakika na zenye uwezo wa kuzalisha pakubwa.

Wananchi masikini watoa kodi wanatoa wapi hizo pesa za kulipia subscription za AI??

maendeleo au ukuaji wa uchumi wa nchi unapimwa katika mfumo wa GDP na sio watu wa VIP tu.

Nimechoka kutype ngoja tu nilale bn.
 
Naombeni maelezo ya kina kuhusu hii AI, naisikia sana lakini hadi sasa sijaelewa vizuri utendaji kazi wake. Naelewa kama ni akili bandia, lakini kama ikiletwa Tanzania namna itakavyoanza kutenda kazi ndiyo sijaelewa vizuri, na itatumikaje. Mwenye uelewa zaidi kuhusu hii atueleweshe.
 
Naomba ninukuu alivosema mheshimiwa Gwajima et AI haiepukiki inachochea ukuaje wa uchumi, ivi ni kweli ?? Kwa upande wangu hii sio kweli Tanzania kiteknolojia bado sana , nchi masikini utaileteaje AI kutatua changamoto za uzalishaji ilhali wakunamitambo au resources za uhakika na zenye uwezo wa kuzalisha pakubwa.
Wananchi masikini watoa kodi wanatoa wapi hizo pesa za kulipia subscription za AI?? maendeleo au ukuaji wa uchumi wa nchi unapimwa katika mfumo wa GDP na sio watu wa VIP tu.
Nimechoka kutype ngoja tu nilale bn.
Simu yako yenyewe inatumia AI we kiazi
 
Simu yako yenyewe inatumia AI we kiazi
Wadanganye wasiojua [emoji1][emoji1]. Nahisi hujui maana ya AI we mbuzi jike Artificial intelligence ndo maana yake mzee ili itumike keenye simu inatakiwa udownload app sasa unaponambia simu inatumia AI ni udwanzii uliopitiliza level [emoji1787][emoji1787]
 
Naombeni maelezo ya kina kuhusu hii AI, naisikia sana lakini hadi sasa sijaelewa vizuri utendaji kazi wake. Naelewa kama ni akili bandia, lakini kama ikiletwa Tanzania namna itakavyoanza kutenda kazi ndiyo sijaelewa vizuri, na itatumikaje. Mwenye uelewa zaidi kuhusu hii atueleweshe.
Ingia google sitakufundisha kila kitu[emoji1787][emoji1787]
 
Wadanganye wasiojua [emoji1][emoji1]. Nahisi hujui maana ya AI we mbuzi jike Artificial intelligence ndo maana yake mzee ili itumike keenye simu inatakiwa udownload app sasa unaponambia simu inatumia AI ni udwanzii uliopitiliza level [emoji1787][emoji1787]
Kwani app ni nini?.
 
AI ni nzuri lakini Tanzania kukumbatia AI ni sawa na mtoto wa miezi 3 kupewa miwa atafune.
Ni vyema tufanye mambo ya wakati wetu.
Wazungu na sisi tuko wakati tofauti
Hakuna viumbe wanaitwa wazungu, wale ni binadamu kama wewe. Nao kuna wajinga na wenye akili kama huku. Mostly wengi ni wajinga kupitiliza.

Alafu unaposema Tanzania unakuwa unamuongelea nani? Wewe au watanzania? Unaonaje ukaanza kujiongelea wewe badala ya kugeneralize?
 
Samsung 24 inayokuja imekuwa integrated na AI. Na katika uchaguzi wa 2025 AI itafanya shughuli kubwa sana (deep fakes etc). Isitoshe kwa sasa karibu kila kitu unachogusa kinatumia AI kwa namna moja au nyingine.

Tunakokwenda AI haikwepeki na mimi nadhani ni vyema kwamba tumeanza kuikumbatia mapema. Dunia inakwenda kubadilika sana tutake tusitake; na kuficha kichwa mchangani kama mbuni haitatusaidia cho chote!

Screenshot_20240203_085403_US Newspapers.jpg
 
Wadanganye wasiojua [emoji1][emoji1]. Nahisi hujui maana ya AI we mbuzi jike Artificial intelligence ndo maana yake mzee ili itumike keenye simu inatakiwa udownload app sasa unaponambia simu inatumia AI ni udwanzii uliopitiliza level [emoji1787][emoji1787]
kwani ukitafuta au kufanya chochote kinafanywa babu yako
 
Wadanganye wasiojua [emoji1][emoji1]. Nahisi hujui maana ya AI we mbuzi jike Artificial intelligence ndo maana yake mzee ili itumike keenye simu inatakiwa udownload app sasa unaponambia simu inatumia AI ni udwanzii uliopitiliza level [emoji1787][emoji1787]
Hebu muda mwengine jifunze vitu hata kwa ufupi ili ukija kuandika hadharani usiojianike ujinga wako mbele ya kadamnasi. Siku hizi kila kitu kinatumia AI hata simu yako hiyo kama sio Tecno.

Wewe nani alikeqmbia AI ni lazima iwe Application? Au unadhani AI ni mpaka ikuandikie barua ya kuombea kazi?

Kama unashindwa kutofautisha kati ya Interactive Artificial Intelligence na Processing Based Artificial Intelligence then wewe haufai kusema chochote juu ya hii topic.

It's pathetic how siku JF imejaa wajuaji wasiojua chochote.
 
Hebu muda mwengine jifunze vitu hata kwa ufupi ili ukija kuandika hadharani usiojianike ujinga wako mbele ya kadamnasi. Siku hizi kila kitu kinatumia AI hata simu yako hiyo kama sio Tecno.

Wewe nani alikeqmbia AI ni lazima iwe Application? Au unadhani AI ni mpaka ikuandikie barua ya kuombea kazi?

Kama unashindwa kutofautisha kati ya Interactive Artificial Intelligence na Processing Based Artificial Intelligence then wewe haufai kusema chochote juu ya hii topic.

It's pathetic how siku JF imejaa wajuaji wasiojua chochote.
toleo la ccm achana nazo sijui hata kama anaelewa maana ya AI. simu yenyewe mpaka unapiga ni AI.anavochambua file ni AI .anavotuma taarifa mpaka zika mfikia ni AI.
huyu akumbuki UDSM kuna kompyuta ya kwanza hipo pale inatumia kadi za doti yani kitu kidogo unatumia siku nzima na hiyo siku mnaweza kuwa watu zaidi ya wa watano tena mliosomea kabisa taaluma ya programming sio hii ya sasa
 
Back
Top Bottom