Ahsante Mungu kwa kutupa Rais Magufuli

Ahsante Mungu kwa kutupa Rais Magufuli

Umlinde dhidi ya malaika wema,
Usimuepushe na mabaya, usiusikilize unafiki wake bali usimuokoe dhidi ya yule muovu.

Kwa kuwa amejitangazia uungu hapa duniani kama baali, amewatesa haiyumkini wacha MUNGU.

Kwa kuwa ufalme sii wake wala nguvu hana, na utukufu sii wake.

AMEN.
 
Umlinde dhidi ya malaika wema,
Usimuepushe na mabaya, usiusikilize unafiki wake bali usimuokoe dhidi ya yule muovu.

Kwa kuwa amejitangazia uungu hapa duniani kama baali, amewatesa haiyumkini wacha MUNGU.

Kwa kuwa ufalme sii wake wala nguvu hana, na utukufu sii wake.

AMEN.
Duh!Hayupo binadam mwenye mamlaka ya kutia hukum juu ya mwenziye.
 
mungu yupi?

Kuna miungu wengi sana, juzi kati kaibuka mungu wa daslam.
 
Duh!Hayupo binadam mwenye mamlaka ya kutia hukum juu ya mwenziye.
Kama unayosema ni kweli basi kinyume chake ni kweli pia.

Dua yangu inabaki kama ilivyo!!
Namuomba MUNGU asimnyime mapigo kama aliyompiga Farao.
 
Kama unayosema ni kweli basi kinyume chake ni kweli pia.

Dua yangu inabaki kama ilivyo!!
Namuomba MUNGU asimnyime mapigo kama aliyompiga Farao.
Am not sure of that.
 
Wazungu wana kamsemo kao wanasema..

"To mean what you say ......
to say what you mean"

Yaani kumaanisha unachokisema na kusema unachomaanisha ..

Wale wanaojua huu msemo watamalizia kwenye hizo deshi....


Tangu wakati wa kampeni Rais Magufuli alijinasibu kusema kweli na kuifanya "kweli" yaani kumaanisha anachoongea na si kuongea alichokimaanisha!!

1.Raisi magufuli katika hotuba yake ya kufungua bunge alisema atafanya kazi na watu wote bila kujali vyama vyao...na hili akalifanya katika teuzi zake mbali mbali akachagua watu bila kujali itikadi ya vyama vyao mfano ni [HASHTAG]#Mrema[/HASHTAG] Mzee Wa parole!!

2.Raisi alisema kuna watu walikuwa wakilipwa zaidi ya 40M na msajili wa hazina akadhibitisha hilo!

3.Raisi Juni 13 mwaka Jana alisitisha ajira na nyongeza za mishahara kwa miezi miwili tu na kweli mnamo mwezi September mishahara ikapanda maradufu na ajira zikafunguliwa kwa fujo na hivi karibuni walimu wengi sana kuwahi kuajiriwa tangu Uhuru wataajiriwa..

4.Raisi aliahidi hatatuangusha watanzania na hili wote tumeliona

5.Raisi alisema kuna watu wanaishi kama malaika sasa atawashusha waishi kama mashetani hili tumeliona kuna watu wanaishi kama mazombi sasa.

6.Raisi alisema kuna mafisadi wamekimbilia chama kile na tumeona hili baada ya kufunguliwa kwa mahakama ya mafisadi na kupata kesi nyingi..

7.Raisi alisema Tanzania itakuwa ya viwanda na hili limejithibisha mwaka mmoja tumesikia kuwepo zaidi ya viwanda 2086 ..wonderful!

Msema kweli ni mpenzi wa Mungu!!
 
Kuna MUNGU na miungu sasa kwa ukweli wake anaousema inawezekana ni mpenzi wa miungu
 
Sijasoma ujumbe wote ila hauko sahihi ndugu, 1.Kumteua Mrema haikuwa kama ushahidi tosha kama Magufuli yuko tayari kufanya kazi na wapinzani kwani huyo mwenyewe Mrema ni mpinzani njaa na ni mtu aliyekosa dira
2.Hakuna aliyewahi kulipwa mil.40 Tanzania hii,msajili wa hazina ndiye aliyemuumbua na alipoona aibu kamtengua,
.Nina mengi ila jamvi dogo Mno
 
Wewe umeamua Leo utupunguzie stress kwa kicheko!!!
Juzi nilikuta MTU mmoja hapa Dar (sijui alitumwa na Serikali!!) akiorodhesha idadi ya vibanda vya kukamua juice ya miwa.
nilipochungulia karatasi yake niliona kichwa cha Habari, "ORODHA YA VIWANDA VILIVYOKO MANISPAA YA .........(jina nalihifadhi)".
nilichekea Sana tumboni
 
Umesahau kutueleza jinsi ukweli huo huo ulivyotumika kuwatapeli wahanga wa tetemeko la ardhi kule Kagera. Ni awamu ya ULAGHAI uliopitiliza.
 
Sijasoma ujumbe wote ila hauko sahihi ndugu, 1.Kumteua Mrema haikuwa kama ushahidi tosha kama Magufuli yuko tayari kufanya kazi na wapinzani kwani huyo mwenyewe Mrema ni mpinzani njaa na ni mtu aliyekosa dira
2.Hakuna aliyewahi kulipwa mil.40 Tanzania hii,msajili wa hazina ndiye aliyemuumbua na alipoona aibu kamtengua,
.Nina mengi ila jamvi dogo Mno
na ni bora usingekoment chochote kama hujasoma hadi mwisho.
 
Wazungu wana kamsemo kao wanasema..

"To mean what you say ......
to say what you mean"

Yaani kumaanisha unachokisema na kusema unachomaanisha ..

Wale wanaojua huu msemo watamalizia kwenye hizo deshi....


Tangu wakati wa kampeni Rais Magufuli alijinasibu kusema kweli na kuifanya "kweli" yaani kumaanisha anachoongea na si kuongea alichokimaanisha!!

1.Raisi magufuli katika hotuba yake ya kufungua bunge alisema atafanya kazi na watu wote bila kujali vyama vyao...na hili akalifanya katika teuzi zake mbali mbali akachagua watu bila kujali itikadi ya vyama vyao mfano ni [HASHTAG]#Mrema[/HASHTAG] Mzee Wa parole!!

2.Raisi alisema kuna watu walikuwa wakilipwa zaidi ya 40M na msajili wa hazina akadhibitisha hilo!

3.Raisi Juni 13 mwaka Jana alisitisha ajira na nyongeza za mishahara kwa miezi miwili tu na kweli mnamo mwezi September mishahara ikapanda maradufu na ajira zikafunguliwa kwa fujo na hivi karibuni walimu wengi sana kuwahi kuajiriwa tangu Uhuru wataajiriwa..

4.Raisi aliahidi hatatuangusha watanzania na hili wote tumeliona

5.Raisi alisema kuna watu wanaishi kama malaika sasa atawashusha waishi kama mashetani hili tumeliona kuna watu wanaishi kama mazombi sasa.

6.Raisi alisema kuna mafisadi wamekimbilia chama kile na tumeona hili baada ya kufunguliwa kwa mahakama ya mafisadi na kupata kesi nyingi..

7.Raisi alisema Tanzania itakuwa ya viwanda na hili limejithibisha mwaka mmoja tumesikia kuwepo zaidi ya viwanda 2086 ..wonderful!

Msema kweli ni mpenzi wa Mungu!!
mmae
 
Wazungu wana kamsemo kao wanasema..

"To mean what you say ......
to say what you mean"

Yaani kumaanisha unachokisema na kusema unachomaanisha ..

Wale wanaojua huu msemo watamalizia kwenye hizo deshi....


Tangu wakati wa kampeni Rais Magufuli alijinasibu kusema kweli na kuifanya "kweli" yaani kumaanisha anachoongea na si kuongea alichokimaanisha!!

1.Raisi magufuli katika hotuba yake ya kufungua bunge alisema atafanya kazi na watu wote bila kujali vyama vyao...na hili akalifanya katika teuzi zake mbali mbali akachagua watu bila kujali itikadi ya vyama vyao mfano ni [HASHTAG]#Mrema[/HASHTAG] Mzee Wa parole!!

2.Raisi alisema kuna watu walikuwa wakilipwa zaidi ya 40M na msajili wa hazina akadhibitisha hilo!

3.Raisi Juni 13 mwaka Jana alisitisha ajira na nyongeza za mishahara kwa miezi miwili tu na kweli mnamo mwezi September mishahara ikapanda maradufu na ajira zikafunguliwa kwa fujo na hivi karibuni walimu wengi sana kuwahi kuajiriwa tangu Uhuru wataajiriwa..

4.Raisi aliahidi hatatuangusha watanzania na hili wote tumeliona

5.Raisi alisema kuna watu wanaishi kama malaika sasa atawashusha waishi kama mashetani hili tumeliona kuna watu wanaishi kama mazombi sasa.

6.Raisi alisema kuna mafisadi wamekimbilia chama kile na tumeona hili baada ya kufunguliwa kwa mahakama ya mafisadi na kupata kesi nyingi..

7.Raisi alisema Tanzania itakuwa ya viwanda na hili limejithibisha mwaka mmoja tumesikia kuwepo zaidi ya viwanda 2086 ..wonderful!

Msema kweli ni mpenzi wa Mungu!!
We kweli boya aubado hujazimua,tunaambiwa mahakama ya mafisadi pamoja nakufunguliwa kwa mbwembwe kibao haina kesi zakusikiliza wewe unasema kesi kibao!!!labda kama za usiku!
 
We kweli boya aubado hujazimua,tunaambiwa mahakama ya mafisadi pamoja nakufunguliwa kwa mbwembwe kibao haina kesi zakusikiliza wewe unasema kesi kibao!!!labda kama za usiku!
Tatizo ni kwamba hukupitia masomo haya, Satirical Works of Art. Andiko lake litakupa shida. It is a satire if not an irony. Lasivyo, wewe na yeye mnaongea lugha moja.
 
Back
Top Bottom