Ahadi anazotoa mtu akiwa amelewa pombe

Ahadi anazotoa mtu akiwa amelewa pombe

Akiwa hajalewa huwa yuko serous ile mbaya!! Akiongea neno moja amemaliza. Anyway nitamuuliza ili nijiridhishe

huyo bwana tabia yake kama mm hadi kifkia hatua ya kuhisi kuwa ww ndio mpnz wangu mwenyewe.

back to topic;
mface akiwa hajalewa na mchomekee hizo ahadi zake taratibu
note: usionyeshe dalili ya kumlazimisha au kumlaumu
 
Akiwa hajalewa huwa yuko serous ile mbaya!! Akiongea neno moja amemaliza. Anyway nitamuuliza ili nijiridhishe

huyo bwana tabia yake kama mm hadi kifkia hatua ya kuhisi kuwa ww ndio mpnz wangu mwenyewe.

back to topic;
mface akiwa hajalewa na mchomekee hizo ahadi zake taratibu
note: usionyeshe dalili ya kumlazimisha au kumlaumu.

muhudumu leteeeree castle lager baridiiiii
 
Umepata bahati kabisa ya kujua mtu ni mlevi na bado unafikiria uwezekano wa kufunga naye pingu za maisha? Unajiingiza katika shida kwa makusudi? Shauri yako!
 
Ester mimi siamini katika kuendelea na uhusiano na mtu mlevi. Una risks mbili au ataaacha au atakuwa mleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!are you ready to be a wife of an alcoholic?
 
Esther kwa kiasi fulani nakubaliana na Mtimti, gfsonwin na Royna. Wana point za msingi. Wasome vizuri na uwaelewe.
Pombe haifai. Haina tija kwa maisha ya sasa wala yajayo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Esther mpendwa 4 months is too early..tena ogopa sana mwanaume anayetoa ahadi akiwa amelewa.cjui nikuambiaje ila hii imenicost sana..be careful yasijekukuta yaliyonikuta mimi kwa mtu wa that nature.best of lucky!!!
Mimi hii kauli inanichafuaga sana mtima wangu hivi kuna muda wa kukaaa uchumba uliotolewa muswada then sheria ikapitishwa kuwa uchumba ni miaka 4,5 au sita mi sielewagi jamaniiiiiiiii au ni mashauziii tu
 
Ester mimi siamini katika kuendelea na uhusiano na mtu mlevi. Una risks mbili au ataaacha au atakuwa mleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!are you ready to be a wife of an alcoholic?
Love doesnt ask why????????? kama amempenda pamoja na ulevi wake afanyeje mnaongea utafikiri ur saints ptuuuuuuuuu
 
Dah! mimi sijui nimezeeka sana,
Ukweli ni kwamba mtu asikwambie eti nimelewa ndo maana nimefanya jambo fulan yaani huo uwe ni mwiko kwako bibie. FYI mlevi huwa anasemaga kile kijazacho moyo wake wa wakati huo tena ambacho haweza kukisema akiwa sober. Mathalan huyu anyesema nitakufungulia biashara ana maanisha ila tu wewe ndo hujamjulia njia, mbananishe siku inayofuata juu ya ahadi aliyokuwekea ili umskie anasemaje.


Pia kunatabia ambayo iko mtu anaweza kukutukana na kukugombeza kisha akasingizia ni pombe. weeeeeeeee bi dada uwe makini sio pombe ila alimaanisha alichokifanya. yaani usiahadaiwe eti ni pombe ndo mana anafanya hivyo huo ni mwiko my dear. jua kwamba huyo anamaanisha ila hawez kusema akiwa sober dawa mshkie chini asbh anapoamka.

inaonekana una uzoefu na wapiga tungi. Huwa tukichangamka tunafunguka mazima.
 
Kwanza umeshaelewa huyo bf wako ni mlevi sana, ni sign ambayo uizingatie sana.

Hebu mrekodi na umsikilizishe siku nyingine akiwa sober asikie anavyoviongea akiwa keroro.
 
Ester mimi siamini katika kuendelea na uhusiano na mtu mlevi. Una risks mbili au ataaacha au atakuwa mleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!are you ready to be a wife of an alcoholic?

He? we royna wewe huyu mchumba wa mtu an heshima zake gafla ameshakuwa alcoholic? nani kasema?
 
Last edited by a moderator:
Umepata bahati kabisa ya kujua mtu ni mlevi na bado unafikiria uwezekano wa kufunga naye pingu za maisha? Unajiingiza katika shida kwa makusudi? Shauri yako!

Kwa hiyo mtu akiwa mlevi ndiyo asioe basi wewe tafuta malaika akuoe
 
Amini nakwambia, kabla jogoo hajawika utapata unachohitaji!
Hadanganyi hataa.

cc: Asprin
 
Last edited by a moderator:
Amini nakwambia, kabla jogoo hajawika utapata unachohitaji!
Hadanganyi hataa.

cc: Asprin

Nani kamwaga pombe yangu......!:beer:
Huyu jamaa yuko siriazi......
 
Last edited by a moderator:
Habari wana JF.

Niko kwenye mahusiano ya kimapenzi na kijana mmoja kwa muda wa miezi takribani minne sasa. Tuko katika kuchunguzana tabia kabla ya kuamua kufunga ndoa. Kwa bahati mpaka sasa tunaendelea vizuri na hakuna mgogoro uliowahi kutokea baina yetu.

Huyu rafiki yangu anatabia ya kunywa pombe mpaka kulewa hasa siku za mwisho wa wiki. Na akishalewa huanza kunisifia kuwa ananipenda sana, anatoa ahadi za kufungua biashara, kufunga ndoa siku za karibuni na ahadi zingine kem kem.

Akiwa hajalewa haongei mambo yote haya, huwa yuko kimya. Mimi nasita kuumuliza kama mambo ambayo huwa anaongea wakati akiwa amelewa anayakumbuka na kama huwa yanatoka moyoni. Nasita kumuuliza kwa sababu sipendi utokee mgogoro kati yetu kipindi hiki.

Nimekuja hapa JF kuomba msaada kwa wenye uzoefu na watu wenye tabia za ulezi wa pombe. Je mambo anayozungumza mtu wakati akiwa amelewa pombe, huwa yanatoka moyoni kwake na ni vema yazingatiwe au ni ya kupuuzwa?

Asanteni kwa ushauri. Samahani kama nitakuwa nimemkwaza mtu katika hili.

Ukitaka kujua kitu anacho fikiria mtu kwa siri tegea akiwa amekasirika kupita kiasi, amefurahi kupita kiasi au AMELEWA kupita kiasi na imeandikwa "kinywa cha binadamu huyanena yale yaujazao moyo wake" hayo ndia mawazo anayo waza kila siku sasa akilewa anaropoka hata kama hakutaka kuweka wazi ila asilewe kila mara mara zote mlevi hafikii malengo yake
 
Kwa hiyo mtu akiwa mlevi ndiyo asioe basi wewe tafuta malaika akuoe[/QUOTE Mkuu, Mlevi ataoa mlevi mwenzie. Walevi wa jinsi zote mbili wapo tele. Japo binadamu si malaika hakuna sababu ya kujiingiza kwa makusudi kwa mwizi au mlevi wa wazi.
 
Back
Top Bottom