Agro Mifugo
New Member
- Mar 11, 2025
- 3
- 1
π±π AGRO MIFUGO β KIFAA SHAMBA
Simamia shamba au mradi wako kiganjani! π±πΎππ
Je, una shamba, mradi wa kilimo, ufugaji au uvuvi na unahitaji mpangilio mzuri, kumbukumbu sahihi, ufuatiliaji na udhibiti wa gharama?
Kifaa Shamba ndani ya Agro Mifugo kimeundwa kukusaidia kusimamia mradi wako kuanzia unapouanzisha hadi unapofikia malengo yako. π±π
Pata muhtasari wa miradi yako, maendeleo, mtaji, mapato, matumizi na taarifa muhimu kwa mtazamo mmoja.
π 2. Pima Shamba
Tumia teknolojia kusaidia kupima eneo la shamba na kupata taarifa muhimu za ukubwa wa eneo kwa ajili ya kupanga shughuli zako.
π§ͺ 3. Udongo/Shamba
Hifadhi na fuatilia taarifa zinazohusiana na udongo na eneo la mradi ili kusaidia kufanya maamuzi bora ya kilimo.
π° 4. Bajeti
Panga bajeti ya mradi, rekodi gharama na fuatilia matumizi yako ili ujue fedha inaenda wapi na mradi unagharimu kiasi gani.
π 5. Notebook
Usipoteze taarifa muhimu. Hifadhi kumbukumbu za shughuli, maamuzi, tarehe, matumizi na mambo mengine muhimu ya mradi.
π 6. Agro Scan
Tumia zana za kidigitali kusaidia kuchanganua taarifa zinazohusiana na shughuli za shamba na kupata uelewa zaidi wa kinachoendelea.
π€ 7. Agro Bot
Pata msaada wa kidigitali katika kujifunza, kupanga na kuelewa masuala mbalimbali yanayohusiana na kilimo, mifugo na uvuvi.
π 8. Uzalishaji
Fuatilia uzalishaji wa mradi wako na kuona maendeleo yake kwa kutumia taarifa na kumbukumbu ulizoweka.
π‘ 9. Farm Monitor
Fuatilia hali na maendeleo ya shughuli za mradi wako kwa karibu zaidi.
π¦ 10. Rasilimali
Simamia taarifa za rasilimali zinazotumika kwenye mradi wako, badala ya kutegemea kumbukumbu zilizotawanyika.
π€οΈ 11. Hali ya Hewa
Pata taarifa zinazohusiana na hali ya hewa ili kukusaidia kupanga shughuli za shamba kwa uangalifu zaidi.
π 12. Ripoti
Tengeneza na kufuatilia taarifa za mradi wako ili uweze kuona mwenendo, gharama, uzalishaji na maendeleo kwa urahisi.
Kwa mfano, unapokuwa na mradi wa kuku π, nguruwe π, ng'ombe π, samaki π au mazao π½π₯¬, unaweza kuanza kwa kuuweka kwenye Kifaa Shamba, kupanga bajeti, kurekodi shughuli, kufuatilia rasilimali, uzalishaji na gharama, kisha kutumia taarifa hizo kutathmini maendeleo ya mradi.
π― Lengo si kuwa na shamba tu.
Lengo ni kuwa na shamba linalosimamiwa kwa taarifa na maamuzi sahihi.
π± Agro Mifugo β Kifaa Shamba
Teknolojia kwa usimamizi bora wa kilimo, mifugo na uvuvi.
π We are proud to build our nation Together. πΉπΏ
#AgroMifugo #KifaaShamba #Kilimo #Ufugaji #Uvuvi #SmartFarming #FarmManagement #Agriculture #Livestock #Fisheries #Agritech #Tanzania #KilimoChaKisasa #UfugajiWaKisasa #DigitalAgriculture
@AgroMifugo @AgroMifugoTZ @#$&
Simamia shamba au mradi wako kiganjani! π±πΎππ
Je, una shamba, mradi wa kilimo, ufugaji au uvuvi na unahitaji mpangilio mzuri, kumbukumbu sahihi, ufuatiliaji na udhibiti wa gharama?
Kifaa Shamba ndani ya Agro Mifugo kimeundwa kukusaidia kusimamia mradi wako kuanzia unapouanzisha hadi unapofikia malengo yako. π±π
πΉ KIFAA SHAMBA KINAKUSAIDIA NINI?
π 1. DashboardPata muhtasari wa miradi yako, maendeleo, mtaji, mapato, matumizi na taarifa muhimu kwa mtazamo mmoja.
π 2. Pima Shamba
Tumia teknolojia kusaidia kupima eneo la shamba na kupata taarifa muhimu za ukubwa wa eneo kwa ajili ya kupanga shughuli zako.
π§ͺ 3. Udongo/Shamba
Hifadhi na fuatilia taarifa zinazohusiana na udongo na eneo la mradi ili kusaidia kufanya maamuzi bora ya kilimo.
π° 4. Bajeti
Panga bajeti ya mradi, rekodi gharama na fuatilia matumizi yako ili ujue fedha inaenda wapi na mradi unagharimu kiasi gani.
π 5. Notebook
Usipoteze taarifa muhimu. Hifadhi kumbukumbu za shughuli, maamuzi, tarehe, matumizi na mambo mengine muhimu ya mradi.
π 6. Agro Scan
Tumia zana za kidigitali kusaidia kuchanganua taarifa zinazohusiana na shughuli za shamba na kupata uelewa zaidi wa kinachoendelea.
π€ 7. Agro Bot
Pata msaada wa kidigitali katika kujifunza, kupanga na kuelewa masuala mbalimbali yanayohusiana na kilimo, mifugo na uvuvi.
π 8. Uzalishaji
Fuatilia uzalishaji wa mradi wako na kuona maendeleo yake kwa kutumia taarifa na kumbukumbu ulizoweka.
π‘ 9. Farm Monitor
Fuatilia hali na maendeleo ya shughuli za mradi wako kwa karibu zaidi.
π¦ 10. Rasilimali
Simamia taarifa za rasilimali zinazotumika kwenye mradi wako, badala ya kutegemea kumbukumbu zilizotawanyika.
π€οΈ 11. Hali ya Hewa
Pata taarifa zinazohusiana na hali ya hewa ili kukusaidia kupanga shughuli za shamba kwa uangalifu zaidi.
π 12. Ripoti
Tengeneza na kufuatilia taarifa za mradi wako ili uweze kuona mwenendo, gharama, uzalishaji na maendeleo kwa urahisi.
πΎ SI PROGRAMU YA KUHIFADHI TAARIFA TU
Kifaa Shamba inalenga kukusaidia kujenga mfumo wa usimamizi wa mradi unaotegemea TAARIFA + MIPANGO + KUMBUKUMBU + UFUATILIAJI + TATHMINI.Kwa mfano, unapokuwa na mradi wa kuku π, nguruwe π, ng'ombe π, samaki π au mazao π½π₯¬, unaweza kuanza kwa kuuweka kwenye Kifaa Shamba, kupanga bajeti, kurekodi shughuli, kufuatilia rasilimali, uzalishaji na gharama, kisha kutumia taarifa hizo kutathmini maendeleo ya mradi.
π― Lengo si kuwa na shamba tu.
Lengo ni kuwa na shamba linalosimamiwa kwa taarifa na maamuzi sahihi.
π± Agro Mifugo β Kifaa Shamba
Teknolojia kwa usimamizi bora wa kilimo, mifugo na uvuvi.
π We are proud to build our nation Together. πΉπΏ
#AgroMifugo #KifaaShamba #Kilimo #Ufugaji #Uvuvi #SmartFarming #FarmManagement #Agriculture #Livestock #Fisheries #Agritech #Tanzania #KilimoChaKisasa #UfugajiWaKisasa #DigitalAgriculture
@AgroMifugo @AgroMifugoTZ @#$&