Agiza simu yoyote original /tablet unayoitaka kutoka Ebay/ U.S.A!

Agiza simu yoyote original /tablet unayoitaka kutoka Ebay/ U.S.A!

Mkuu lazima iwe simu naweza agiza hizi console games kama ps3??
 
kwa bei hiyo hiyo $82+$34=$116, jumlisha 15% yetu tu (15/100X$116). Karibu

So mnachofanya ili kulipwa hiyo 15% ni kwa kazi gani ambayo kama mteja nikiagiza moja kwa moja siwezi fanya? Asante mkuu wangu nipe tu hako kaelimu
 
Mkuu unaweza niagizia battery ya hp 6730b?
Kama NDIYO Bei kiasi gani?
 
mkuu we have usa address ambayo tunaitumia kuship vile ambavyo wanaship usa only, we pay the annually fees for this usa address, na blah blah nyingine. Kama wewe ni wa kuagiza mara moja inaweza kuwa gharama kwako kwa wewe kuwa na hiyo usa address halafu then uagize kitu kimoja kwa mwaka mzima. Dunia ni yako chaguo ni lako, hujalazimishwa kuagiza kupitia kwetu kama wewe unaona tunachofanya ni cha kipuuzi ambacho hakistahili kupata any percent.

So mnachofanya ili kulipwa hiyo 15% ni kwa kazi gani ambayo kama mteja nikiagiza moja kwa moja siwezi fanya? Asante mkuu wangu nipe tu hako kaelimu

Note: Thread hii haifundishi kuagiza simu/product yoyote from online site au usa kwa namna yoyote, kama una swali kama hilo hapa sio mahala pake, Asante kwa kunielewa.
 
Thank you for the appreciation. tunaagiza simu na computers things sababu ndivyo tunavijua vizuri kwa maana ya specs ubora na n.k ili kujihakikishia tunakuwa na uhakika na tunachoagiza. mfano kama hizo jewels hatuzijui vizuri , hapo itakuwa ngumu.

Mkuu naulizia kama mmeshapata name ujuzi wa kuagiza SAA/jewelries
 
Mkuu nauliza kama ipad 1 16gb +3g ni sh. Ngapi had hapa tz
 
Ita cost bei gani kwa vifuatavyo plus charges
A) external HD ya Western Digital 1TB na 2TB
B) Samsung MicroSD ya 64GB
 
Mkuu naomba mchanganuo wa hivi vitu mpaka vinanifikia mimi na mmekata 15% yenu: LENOVO IDEAPAD S405 ULTRABOOK (59RF0035) 2.1GHZ_4GB_500GB_14 na pia naomba unisaidie na mchanganuo wa HTC DESIRE S
 
Mkuu unaweza niagizia battery ya hp 6730b?
Kama NDIYO Bei kiasi gani?

$T2eC16F,!)0E9s37FbmOBRzDqCnB(w~~60_14.JPG
6Cells Battery for KU531AA HP Compaq 6730b 6735b 6700B 6535b 6500B ProBook 6555b | eBay

inawezekana but ukiagiza kama yenyewe unaweza usipate unafuu wa bei, njoo ofisini tuongee ukiwa tayari nitajumlisha na mizigo yangu mingne wakati wa kuship.

karibu
 
Mkuu naulizia kama mmeshapata name ujuzi wa kuagiza SAA/jewelries

tunaagiza simu na computer things sababu ndio tunavijua vizuri. hapo kwenye saa hakuna shida sana, lakini hapo kwenye jewelers si unajua hivyo vitu vinahitaji umakini wa hali ya juu na mwisho wa siku usije ukatulaumu. labda utupe link halafu njoo ofisini tuongee. karibu
 
Back
Top Bottom