Riccristin
JF-Expert Member
- Nov 30, 2011
- 350
- 51
Nimetokea kuipenda sana hii cmu
Shida hapa tz hazipatikan...[/Q
Katika kutafuta nilibahatika kupata motorola droid razr xt 910 specification ni almost same na razr maxx but battery back up ni 1700 amh. ndo natumia. Ni simu nzuri sana , very fast gps super diplay na decent signal reception hasa kama muda mwingi unatumia nje ya miji ,n.k pamoja na ukweli kuwa battery ni ndogo ukilinganisha na spec za razr maxx , bado naona inakaa na chaji muda mrefu ukilinganisha na simu mbili ninazotumia lg p925 na galaxy s3.
Mm pia ninayo Motorola razr xt910....
Nice phone! !!