mathematics
JF-Expert Member
- Feb 21, 2012
- 3,324
- 1,116
- Thread starter
- #61
Thanx,lkn ingekuwa vema km ungeweka gharama kamili kuliko mtu uje hadi dar then unakuta gharama ya usumbufu wenu 15percent inakuwa kubwa zaidi ya maelezo. Nashauri uwe unajumlisha na hiyo ili mtu apige makadilio ya malipo ya jumla. Je hiyo 32g ipo kwa hiyo simu maana kila nikicheki naona 16g
hesabu ya ku-calculate 15% mbona rahisi tu, 15/100X(price ya item including shipping ya hadi tz) . na vilevile ukiwa ready tuna-calculate kila kitu kwa pamoja kabla ya kuagiza . 32g ni uwezo wake wa kuchukua sd card but internal memory ni hiyo 16gb.