Afrika amkeni: Chuki za kidini ni ufala wa kiwango cha lami!

Afrika amkeni: Chuki za kidini ni ufala wa kiwango cha lami!

zerothree

Member
Joined
Aug 1, 2025
Posts
33
Reaction score
82
Nawaona mnavyochukiana mitaani na hapa JF kisa dini, nacheka sana. Hivi mnatambua ninyi ni MAFALA WASIOJITAMBUA? 😂

Yaani unamchukia ndugu yako, jirani yako, au mbongo mwenzako kisa tu mmoja anamshabikia mzungu fulani (Kristo) na mwingine mwarabu fulani (Mudi)? Nasema tena: WEWE NI FALA MARA TATU! 🤡🤡🤡

Waliweza kututenga na kweli tukatengeka kirahisi kama mazuzu. Kama unamchukia mwenzako kisa dini, jipige kifua mara 10 ukisema kwa sauti: "MIMI NI FALA, MIMI NI KILAZA!" 🤡

Kama Mungu yupo na anaona kila kitu, kwanini anaruhusu watu wachinjane kisa "njia" za kumfikia yeye kwa karne nyingi?
👉 Angalieni mauaji ya kimbari ya GAZA sasa hivi.
👉 Angalieni NIGERIA (Boko Haram wanavyochinja watu).
👉 Angalieni SUDAN na kule CAR, watu wanauana kisa imani.
Kama huyo Mungu anaona hizi chuki na mauaji yanayosababishwa na "brand" yake halafu amekaa kimya tu kule mbinguni, basi natangaza rasmi:
HUYO MUNGU NI FALA NA KILAZA! 🚔⛓️

Anastahili kufunguliwa kesi ya uhalifu dhidi ya binadamu, akamatwe na afungwe kifungo cha maisha kwa kusababisha na kuchochea GENOCIDE duniani!

📍 UTAPELI WA MBINGUNI: POMBE NA NGONO 🔞🍻
👉 WAISLAMU: Mnaahidiwa mabikira 72 na mito ya pombe peponi (Surat Al-Waqi'ah). Yaani Mungu wenu ni "Bar manager" anayewanyima starehe hapa duniani ili akawape Night Club ya mbinguni? Huu ni utapeli wa mwanaume wa jangwani aliyekuwa na njaa ya ngono! 🐫💨
👉 WAKRISTO: Mnaambiwa "Vumilieni mateso ya dunia mtapata taji." Huu ni uongo wa kuwafanya muwe masikini wavumilivu (slaves) huku mzungu anapiga pesa kwa Science. Mnasubiri barabara za dhahabu mbinguni wakati hapa duniani mnatembea kwenye tope la umaskini! ⛪💰

📍 AFRIKA ITABADILIKA TUKIACHA KUWAZA MBINGUNI! 🧬🚀
Mindset yetu itabadilika tukiaacha kusubiri miujiza ya kufikirika. Mbinguni ni hapa hapa duniani kwa wanaotumia akili. Walioleta dini wanatumia Science kutawala dunia, ninyi mnatumia maombi kubaki masikini. 📉🚫

📌
Nimeandika kwa kejeli kali kwa sababu mwafrika haelewi lugha mlegezo mpaka atukanwe akili yake iamshe popo. Wenye akili wataelewa, vilaza mtaanza kuleta mapovu ya "utalaaniwa."

❌ I DON'T ARGUE WITH FOOLISH BRAINWASHED PEOPLE. ❌
Sijaja hapa kubishana na watu ambao akili zao ziko kwenye "Auto-pilot" ya vitabu vya kale. Nendeni mkasali kwa Mungu wenu huyo fala,

Mungu wenu akitaka kunipiga radi, mwambieni anitafute hapa hapa, asisu
biri nife! I'M OUT! 👋🔥💥💨
 
Hii ni Pale utashi binafsi na tafakuri binafsi inaposhindwa na vitu vya kuaminishwa na mtu mwingine. Na hii mimi naita ni utahira

Mfano, mtu anakuambia kuwa kula nguruwe ni dhambi lakini mtu huyo huyo anakuambia ukiua mkristo au myahudu ni fahari kubwa na utapokea thawabu

Sasa najiuliza hivi hata anashindwa kutumia akili kuwa kula mnyama inakuwaje ni dhambi kubwa kuliko kuua binadamu mwenzangu
 
Hivi kwa nini wa afrika huwa tunapenda kusingizia dini kuwa ndio chanzo cha kutokuendekea kwetu. Mbona Brazil na nchi nyingi za mesoamerica zimeendelea na wakati wameletewa dini, ukitoa Vatican city Brazil nahisi ndio ina Catholic wengi ila dini zao zilikuwa mayans na wameendelea, pia hata bara la ulaya dini zao zilikuwa sio hizo za sasa maana dini zote za Abraham zimetokea middle east ila wao wameendelea, Afrika tutafute sababu nyingine ya kutokuendela na sio kila siku kusingizia dini tu
 
Hivi kwa nini wa afrika huwa tunapenda kusingizia dini kuwa ndio chanzo cha kutokuendekea kwetu. Mbona Brazil na nchi nyingi za mesoamerica zimeendelea na wakati wameletewa dini, ukitoa Vatican city Brazil nahisi ndio ina Catholic wengi ila dini zao zilikuwa mayans na wameendelea, pia hata bara la ulaya dini zao zilikuwa sio hizo za sasa maana dini zote za Abraham zimetokea middle east ila wao wameendelea, Afrika tutafute sababu nyingine ya kutokuendela na sio kila siku kusingizia dini tu
Mimi naaamini kisa kikubwa cha sisi kutoendelea ni hurka ya kuto exercise akili yetu katika kubuni nyenzo kurahisisha maisha ya sasa na ya baadae bali tukawekeza fikra zetu katika kulinda hali tulizonazo na mambo ya kufikirika.
 
Mimi naaamini kisa kikubwa cha sisi kutoendelea ni hurka ya kuto exercise akili yetu katika kubuni nyenzo kurahisisha maisha ya sasa na ya baadae bali tukawekeza fikra zetu katika kulinda hali tulizonazo na mambo ya kufikirika.
Kabisa wazee wetu walibweteka kwa kuwa hali ya hewa ilikuwa ni nzuri hakuna joto kali, hakuna baridi, ardhi ina rutuba kuna dawa za asili na nyama za kutosha, na kama mtu asipokuwa na challenge ya kimaisha lazima abweteke,
 
Kabisa wazee wetu walibweteka kwa kuwa hali ya hewa ilikuwa ni nzuri hakuna joto kali, hakuna baridi, ardhi ina rutuba kuna dawa za asili na nyama za kutosha, na kama mtu asipokuwa na challenge ya kimaisha lazima abweteke,
Hakika

Sasa dini ilivyokuja ikakuta vichwa vipo empty na vinapenda mambo ya kufikirika sasa wakaivaa moja kwa moja🤣
 
Kwanza udini ni upuuzi mkubwa kwa sababu hakuna kiumbe kiitwacho mungu.

Katika vita vyovyote Kila mtu anaruhusiwa kuchukua upande wake ndiyo maana Mimi Kila mara Niko kwa Ayatollah na yeyote atakayejaribu kuniyumbisha katika hili naweza kumlawiti bila huruma.
 
Kwanza udini ni upuuzi mkubwa kwa sababu hakuna kiumbe kiitwacho mungu.

Katika vita vyovyote Kila mtu anaruhusiwa kuchukua upande wake ndiyo maana Mimi Kila mara Niko kwa Ayatollah na yeyote atakayejaribu kuniyumbisha katika hili naweza kumlawiti bila huruma.
Naunga mkono hoja , ila hapo pa kulawiti hata hayawani hawezi fanya huo upuuzi bwashee
 
Ni upungufu wa akili kumchukia, kumdhihaki, kumtenga, na hata kumdhuru mwenzio kisa imani za kidini...
Hizo dini wanazoshabikia zinahimiza upendo, ajabu wao wanahubiri na kueneza chuki kwa wasio imani yao, ss sijui wanamuabudu Mungu yupi wanaepingana nae
Mwafrika amka acha kumfanyia figisu mwenzio kisa mambo ya kiimanii, huo ni zaidi ya undeziii
 
Back
Top Bottom