Africando | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Africando

Discussion in 'Entertainment' started by Jackbauer, Jul 23, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wapenzi wa salsa tukumbushane enzi za hawa jamaa.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wapenzi wa salsa tukumbushane enzi za hawa jamaa.Niko sehemu napata moja moto moja baridi huku nikisindikizwa na kibao murua "aminata"
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Apolo
    dagamasi
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nina nina,
    mie na wewe!
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Babu yangu anaikubali hii 'Gombo'
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,006
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Gombo, Labamba! Ni uhondo tosha.
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    jaribu kusikiliza Yay Boy pia
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,245
    Trophy Points: 280
    hata aicha ni nzuri
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamaa ngoma zao zinatisha mnooo!! Mnanikumbusha wakati ule Radio One ikiwa Stereo kweli wadau!! Charles Hillary Mzee wa macharanga akijimix na Brother Zeno dah!!! nilijulia kucheza charanga miaka ile ya tisini ya kati!!!
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni cha cha dancer basi usisahau kusikiliza 'WALO"
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dancing ya salsa ni uhondo mtupu!namkumbuka babu yangu tu!
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Kweli na wachezaji wazuri wa Salsa, CHA CHA, merengue, rhumba etc ni wale old school... ila siku hizi kuna classes for those wishing to learn.Kama uko DSM basi tembelea na ujiandikishe 'Little Theatre".
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    "Timbalero" by Hector Lavoe & Tito Puente
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nahisi wewe ni mnene unaweza steps?
     
  15. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie.. nawe mpaka milele.. mie.. nawe mpaka milele. jana na leo tutaonana....
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    yaani hapa nilipo ni burudani tupu?
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    haahhahha uliwahi kumuona Marehemu Celia Cruz au Tito Puente?? Umewahi kuwaona wachezaji from Cuba?
     
Loading...