Afande Sele: Lazima CHADEMA Itashainda Morogoro


Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Selemani Msindi (Afande Sele) Jumamosi hii, akihutubia mamia ya wananchi wa Kata ya Kichangani, jimbo la Morogoro Mjini, aliwahakikishia wanachi, kama watashikamana na kusiliza maneno ya busara yanayotolewa na viongozi wa CHADEMA, basi lazima CHADEMA itachukua madiwani wengi na nafasi ya ubunge, Jimbo la Morogoro Mjini. Alieleza sababu za wanamziki wenye upeo mkubwa kuingia katika siasa, kwamba wanasiasa wameziba masikio na hawataki kusikiliza jumbe zao kupitia muziki. Kabla ya kupanda jukwaani alikanusha kabisa, kushiriki katika kuikosoa kamati kuu ya CHADEMA na maamuzi yake, kwani yeye anaipenda CHADEMA, Muundo wake, Katiba na vikao vyake, na hana muda wa kuzungumza mambo yaliyowekwa katika mitandao, yakimhusisha na kauli zisizo za kweli, eti kwamba analaani uamuzi wa kamati kuu. Alisema hizo ni njama zinazopangwa kumchonisha na chama anachokipenda, na kamwe hazitafanikiwa. Kazi imeanza na sasa hakuna kulala mpaka kieleweke. Angalia picha hapa chini.
 

Attachments:

mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
afande sele yeye avute ndumu zake tu lakini siasa siyo sehemu yake vinginevyo atatia aibu tu.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
sele anadhani muziki na ubunge ni vitu ambavyo vinafanana kumbe wala hata havishabihiani kabisa.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,757
Likes
4,468
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,757 4,468 280
...

.....Nilipita Moro wananchi wamechachamaa !!!!!
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
sele anadhani muziki na ubunge ni vitu ambavyo vinafanana kumbe wala hata havishabihiani kabisa.
Akili yako changa sana, soma historia, kuanzia akina mfalme Daudi, walikuwa wanamziki, unamkumbuka Shaba Robert, Unamkumbuka Bob Marley, Meriam Makeba je. Unajua nguvu zao za kisiasa.

Komba wa CCM Vipi?
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Sele mani umerogwa wewe? Mara zitto kaonewa mara sijasemag woga mtupu.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
nimekubali mkuu tupo pamoja , lazima sultani afunge virago hapa Moro. Kama anataka kugombea akagombee uarabuni .
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
882
Likes
68
Points
45
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
882 68 45
Kwa sasa Chadema hata ikisimamisha kichaa itashinda. So CCM mna mengi ya kufanya mfno, ondoen folen Dar etc
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Kwa sasa Chadema hata ikisimamisha kichaa itashinda. So CCM mna mengi ya kufanya mfno, ondoen folen Dar etc
Uwezo wao wa kufikiri umefikia mwisho, Hawawezi tena, wamechakaa.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Nyie endeleeni kunywa gongo tu ila mawazo ya kwamba kuna siku mtakuja kutawala nchi sahauni.
Wewe ni nani kwani, mpaka uwapangie watanzania. Mawazo mgando. Kwani ukitaka kupata Gongo, unaangalia bendera ya chama gani. Najua unajua sehemu zinazouzwa gongo zina bendera gani, au unataka nikutajie?
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
38
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Afande umechangua fungu jema achana na wasiokutakia mema, you have our full support!
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671