Afande sele aachia bonge la ngoma isikilize hapa

Afande sele aachia bonge la ngoma isikilize hapa

Namshauri afande sele atafute kitu kingine cha kuvuta lakin sio bangi ...maaana anafanya wavutaji wote tuonekane wajinga.
 
Tabia za hasimu wake Mpoto zimemuingia mpaka ameacha kuchana na sasa anaongea kama mpoto. Nimeshamvua cheo cha ufalme wa rhymes siku nyingi sana.
 
Bado sijausikiliza wimbo huo lkn nahisi atakuwa amemsifia mjinga fulani kwa Tz land!
 
Kama hili bonge la ngoma basi hata mimi naenda studio sikubali kwa kweli
 
Nyimbo ya kawaida sana aise bora angepumzika kuimba ili kulinda heshima yake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom