Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,384
- 12,010
Hakuna kituKama kwenye simu yako hujawahi kucheza avieta ukianza kucheza lazima ile michezo miwili ya mwanzo ule... Nimeitest kama mara 3 nikajua
Hakuna kituKama kwenye simu yako hujawahi kucheza avieta ukianza kucheza lazima ile michezo miwili ya mwanzo ule... Nimeitest kama mara 3 nikajua
Uwezo wakupata 50% uwezo wa kupoteza 50% hata upoteze milion 10 as long as una mtaji wakuendelea kucheza lazima utairudisha hiyo pesa. Pia hata ushinde milion 60 as long as unaendelea kucheza utaipoteza hiyo pesa yoteOP nakubaliana na wewe na labda niseme hauko mbali sana na ukweli ila nikurekebishe point yako ya 2. Possibility/ Chances of Winning, ni kweli Aviator inatumia RNG kwenye kila round Ila Tambua iko factored kubenefit the house in the end of the day na hii ni kwa watoa huduma wa aviator wote duniani. Kafanye research utanambia