Adhabu ya wezi mtaani kwetu


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
Adhabu ya Aibu, Mitaani gani hii!!!!!!!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
Kwa Nini Msiwatumbukize Humo Ndani na Kuwachapa wese?
 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
767
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
767 4 35
Hukumu hii imetolewa na mahaka gani? Au na majaji wa sasa??
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,479
Likes
1,039
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,479 1,039 280
Adhabu maridhawa. Psychological zaidi. Inamfanya mwizi asifikirie kuiba tena!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Hivi ni nani mgunduzi wa adhabu ya bakora..??
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Likes
35
Points
45
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 35 45
Kwa Nini Msiwatumbukize Humo Ndani na Kuwachapa wese?
Yaani hii ni adhabu nzuri sana , kuliko hata kuwachoma moto kwa kua lengo ni kuwafanya wajutie kosa na wabadilike,
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
attachment.php?attachmentid=72485&d=1353919135


Hii ni adhabu nzuri sana kuliko kuwavalisha matairi shingoni au kuwamwagia mafuta ya taa/petroli na kisha kuwatia kibiriti.
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
imagejpeg
Hata sisi huo ndio mtindo wa Kisasa. Wala hampati tabu ya kufukuza mwizi.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Jamaa waliiba Simtank la Kingwendu?
 
zungupori

zungupori

Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
92
Likes
0
Points
13
zungupori

zungupori

Member
Joined Jul 30, 2012
92 0 13
ari tunayo, niya tunayo, nguvu pia tunayo sasa ni nani kweli atamvisha paka kengele? tunaadhibu "small fish" alafu mifisadi papa inapeta tuu. yaani hapo ukibadilisha hao sinzia ukamweka seasoned fisadi itakuwa byee sana. aliyepanda juu lazima ashuke chini
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hapo wanazungushwa siku nzima afu wanaachiwa huru
Huu ni uonevu Mbona hawa hamuwafanyii hivyo..Kikwete, Lowasa, Rostam, Kinana, Chenge....................
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,056
Likes
1,620
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,056 1,620 280
ni sawa na mlimani city wiki ilopita dogo kaingia game kaanza kuiba vi2, c wakamkamata, kwanini dogo mulemule ndani wacmvue nguo zote afu wakamwambia nenda kwenu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,526
Members 475,191
Posts 29,260,965