Aden Rage, Simba na Tabora Mjini


E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,986
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,986 2,000
Huyu mheshimiwa na Simba yake hivi karibuni matamshi yake yanaonekana kama amepata ugonjwa fulani wa akili uitwao "Simple schizophrenia" dalili zake ni kusema maneno mengiiii, na kuruka topic moja hadi nyingine bila mpangilio
Mfano:
-Tawi la simba la mpira pesa nimelifuta
- Kamati zote nimezifuta nitazipanga upya
- waliomtukana Kaseja nitawashugulikia
- Kodi ya pango katika mbao za biashara jengo la simba nitaziangalia upya
- Naenda Tabora kupumzisha akili nitarudi

Mtu kama huyu tumtegemee ataleta ubunifu wowote hapa jimboni ukitilia maananni CHADEMA wanavyotukimbiza CCM sasa hivi, cM4C ikiingia jimboni inasomba wanachama wetu wote, ama kweli wanyamwezi tumeumia.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,025
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,025 2,000
huyu ni nani tena? au ndio yule mkimbizi anayetembea na mabastola mitaani?
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,982
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,982 2,000
huyu ni nani tena? au ndio yule mkimbizi anayetembea na mabastola mitaani?
ni yule aliyefungwa kwa kashfa ya wizi wa fedha za FAT, akatoka kwa msamaha wa rais akaja kula pesa iliyotolewa kama rambirambi kwa marehemu Patrick Mutesa Mafisango, na akatishia watu bastola huko Igunga na kutangaza kuwa mgombea wa chadema amejitoa kwenye uchaguzi sababu mojawapo iliyosababisha matokeo ya uchaguzi kutenguliwa!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,293
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,293 2,000
Hichi KINANA kinaniulia sana timu yangu......I hate SOMALIs (aka VINANA)
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,146
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,146 2,000
Simba kazi mbona mnayo...
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,399
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,399 2,000
Hatumtaki keshafanya kazi tuliyomtuma (Simba5_0Yanga) imeisha sasa atuachie timu yetu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
anafaaaa sema majungu mengi baada ya kukata mirija ya ombaomba
 
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,531
Points
2,000
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,531 2,000
Kosa la Rage ni kuwagusa watu wa EPA,tusiwe wajinga...hajakuwa na rekodi mbya kumfikisha alipo pale simba..hii ni conspiracy ambayo imewaingiza mtegoni watu wengi ambao wamelewa na U-Simba na U-Yanga kama mleta thread hii..time will tell n kila kitu kitakuwa wazi.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,756
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,756 1,225
Hatumtaki keshafanya kazi tuliyomtuma (Simba5_0Yanga) imeisha sasa atuachie timu yetu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
haya mafanikio ni ambayo hamji kuyapata hado pale timu atakapokufa kabsa
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,856
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,856 2,000
Mmoja wa ma alhaji wanaopiga masanga na totoz kwasana. Fitna, unafiki, uongo, majungu, udaku ni sehemu ya maisha ya Rage
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,328
Points
1,500
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,328 1,500
Tabora 2015 tunafanya maamuzi Magumu... Time will tell...
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,912
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,912 2,000
Hichi KINANA kinaniulia sana timu yangu......I hate SOMALIs (aka VINANA)
Ila kwa kweli CCM imepotoka kweli, KINANA hana maadili ya kuwa KATIBU MKUU subiri muda si mrefu marekani itaioredhsha CCM kama kundi la kigaidi kwa kuisaidia alshabab
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,806
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,806 2,000
Hatumtaki keshafanya kazi tuliyomtuma (Simba5_0Yanga) imeisha sasa atuachie timu yetu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Muwachwe mupumuwe, eti?

Sasa msimba-zii imegeuzwa mogadishu, na bado malizeni eda mrudi kuendelea kuchapika
 
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
901
Points
195
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
901 195
Hamumfahamu Rage nyie,bonge la kiongozi
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,752
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,752 2,000
sikijui kipindi chake cha uchezaji pale klabu ya simba alikimaliziaje ,yaani alistaafu, alifukuzwa au alihamia klabu nyingine, lkn nafahamu akiwa katibu mkuu wa klabu ya simba alianza porojo kama anavyofanya sasa , simba ilienda Brazil ziara ya mafunzo siku 45, iliporudi iliingia kwenye ligi na ilianza na CDA kule DODOMA washinda 3-0 , mechi ya pili walicheza na tumbaku morogoro wakashinda 4-0 , mechi ya tatu wakakutana na yanga matokeo yakawa 0-0. marudiano raundi ya pili simba akapigwa 3-1, simba wakianza kufunga mfungaji akiwa marehemu Mussa kihwelu, goli la kusini uwanja wa zamani taifa , magoli ya yanga yakifungwa na Charles Boniface Mkwasa goli la kaskazini kisha makumbi Juma [homa ya jiji] goli la kaskazini na Omari hussein [keegan] akiitimisha karamu ya mabao. baada ya hapo porojo za Rage zikaanza kushtukiwa matokeo ya timu yakawa hovyo , wanachama wakachachamaa akang'olewa ukatibu mkuu, leo hii simshangai mtu huyu hajabadilika ni mtu mwenye porojo mf; anasema ule waraka aliopelekewa na wanachama wanaotaka mkutano wa dharura, kwa kuwa haujakamilika basi kisheria unakuwa hauna maana sawa na toilet paper jiulize mkataba wa simba na kelvin yondan ulikuwa na mapungufu viongozi wa tff walimwambia hivyo2 kuwa ni sawa na toilet paper ila yeye akawa anatoa porojo kwa wana simba . hakika Rage ni shabiki si kiongozi wa hadhi ya mwenyekiti leo hii masuala ya simba anaenda kuyapanga mwenyewe huko mjini Tabora.
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,387
Top