Actually Magufuli was not a presidential material

There is always a say that survival of the fittest. Actually jpm was not a presidential material and this made him be like a monster because he did not not know where to start and where to end.
Devil😈
 
Hakuna raisi pale , pale kulikuwa na kiranja tuu
Kiranja pekee anaekufanya unakunja nne ndani ya sgr dar dom masaa 3 tuu.....kiranja pekee anaekufanya ukifika kibaha mpaka ubungo unateleza tuu na barabara nane bila wasi.....
 
Sahihi kabisa, mtu sahihi kwa watu wasio sahihi.
 
There is always a say that survival of the fittest. Actually jpm was not a presidential material and this made him be like a monster because he did not not know where to start and where to end.
U re very right!
 
Toa ushahidi jinsi mungu alivyomuweka mwehu yule kuwa rais,waliowaambia mamlaka inatoka kwa mungu waliwaweza sana watu msio na brains kama wewe,mungu anaweka mahayawani?
 
Kama huna chuki na shetani , basi nawe utakuwa ni shetani
Chuki ni hisi na hisia huwa na sababu zake, huwezi kusema tu mie namchukia shetani kisa tu shetani ni adui kiimani.
 
There is always a say that survival of the fittest. Actually jpm was not a presidential material and this made him be like a monster because he did not not know where to start and where to end.
What about your father? Is/ Was he?
 
Ila pamoja na hayo bado utawala wake ulikubalika kwa kiasi kikubwa ukilinganisha na utawala wa sasa ambao haudhulumu.
CRiteria ya kukubalika sjajua ni ipi, lakini kama ni majengo na miundombinu mingine nayeye kaifanya --- kutesa wapinzani wote wametesa, hawa wanaofanya kutomkubali lakini walimkubali yule mwingine --- wanakua wazushi mkuu,
 
CRiteria ya kukubalika sjajua ni ipi, lakini kama ni majengo na miundombinu mingine nayeye kaifanya --- kutesa wapinzani wote wametesa, hawa wanaofanya kutomkubali lakini walimkubali yule mwingine --- wanakua wazushi mkuu,
Ni kweli wengi hawajui ni kipi ambacho kimefanya watu wamkubali Jiwe, majengo na miundombinu sio sababu za kukubalika Jiwe maana hayo pia yapo na yatasifiwa kuliko wakati mwengine wowote.
 
Reactions: Lax
Ni kweli wengi hawajui ni kipi ambacho kimefanya watu wamkubali Jiwe, majengo na miundombinu sio sababu za kukubalika Jiwe maana hayo pia yapo na yatasifiwa kuliko wakati mwengine wowote.
DHana kwamba Magu wamemuua + Rais mwanamama wa kizenji


Hayo mawili mimi ndo naona sababu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…